SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

vào sóng rồi kk. Chúc mừng ae kiên trì nhé

2 Likes

Càng nén các phi ác…phần thưởng cho người kiên trì. BĐS phi hết chỉ la trước, sau một tẹo mà thôi. Ngoài kia đang tranh dành xúc đất chỉ có người không hiểu thời thế mới đi sút cổ đất

4 Likes

hnay thây SGT tím, ko gì vui hơn cầm 2 tháng rùi. đợi em nó để dc hái quả bác ạ. hihi

Mới có 2 tháng thui à, tớ cầm 7 tháng rồi.

2 Likes

Hôm nay ae ta cứ chờ đợi bình tĩnh, siêu cổ hành trình còn lâu vui quá làm chi. Giống như chinh phục một cô gái vậy, lâu nhưng đáng ae mới chinh phục rồi cưới đúng k. Bỏ qua rung lắc nhất thời, siêu cổ mãi là siêu cổ

2 Likes

người anh em nói hay lắm! cầm siêu cổ như đi tán gái đẹp ấy. Tán mãi em đồng ý hẹn hò rồi, nhưng chỉ cần khi em hờn rỗi mình không quyết tâm nữa là thằng khác nó cướp mất.

1 Likes

người anh em cầm cùng thời gian với tôi, kể ra nhiều khi cũng khá sốt ruột khi những cổ BĐS khác phi ác mà SGT thì mới chỉ được hơn 50% từ dạo ấy

1 Likes

Tớ vừa xem vẫn thấy tím mà…

1 Likes

Bảng giá app e nó lỗi nặng ạ kk

2 Likes

Bác thấy em đanh tnao. Hihi,
image

vui như lấy được chồng :grinning_face_with_smiling_eyes:

em ứ chịu TB giá, mua sang tk KHÁC nhìn cho đẹp. HIHI Ngã đâu đứng dậy ở đó.

1 Likes

tranh tranh, cướp cướp anh em ah. thời của cổ BĐS cấm cản. Đặc biệt những siêu cổ giá trị như SGT 3000ha đất mà vốn hoá có hơn 2k tỷ. bán là thua, mua là thắng.

2 Likes

Lại mạn bàn chuyện siêu cổ, tôi thấy đời người đàn ông cung như 1 cp tốt vậy. Tốt hay ko là do bản lĩnh của chính mình ae ạ. Ae có gặp thất bại ở đâu đứng lên ở đó cho tôi. Tôi luyện trình độ thì chẳng siêu cổ nào bằng chính mình ae nhé

3 Likes

Tiền lại trở về với người có tầm nhìn thôi

1 Likes

Không cần vội vàng cứ chậm mà chắc 3 xanh, một tím để chinh phục mốc 6x rồi phát hành thêm là đẹp.

1 Likes

Bác @Nguyennam098 cho e hỏi bh thì PHRL bác nhỉ

Xjn đươc bác @ocean nhận đinh cho em mã acb

mua dần đc rồi bác, chứ ai mà biết đc. Chờ đợi là hạnh phúc, mà tôi nghĩ sắp rồi, kcn ở Long An rất cần vốn, ko thể trì hoãn thêm nữa

Siêu cổ hay không ae nên nhớ nó nằm ở định giá (vốn hoá) so với tiềm năng của nó ở tương lai ae nhé. Còn giá của cp thì chờ câu chuyện và tạo lập

2 Likes