SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

SGT 100k, để đây 2022 kiểm chứng.

4 Likes

100k là ít với DN quỹ đất lớn và dự án trọng điểm như SGT

3 Likes

Hằng ngày lại phải cân tiền hả bác

1 Likes

mơi ngày nao em còn gồng lỗ, đợi chờ. Thực sự nhiêu lúc nhìn DIG, CEO… hya mây con khác chạy, tủi thân dã man. Nhưng vẫn cố gắng gồng.

1 Likes

bác làm gì nóng tính thế, e mới hỏi có câu mà bác làm liền 2 cây trần.
Thôi thì đã lỡ rồi, mong bác làm thêm vài cây trần nữa để em có tiền góp cho SGT trả nợ. hehe.

3 Likes

Ko ai kéo cả bác dòng tiền họ tự thấy đẹp và tiềm năng thôi.
Bác tìm 3 sàn xem có cổ nào quỹ đất phát triển lớn như SGT mà vốn hoá có hơn 2k tỷ không?
Lại còn các hợp đồng hợp tác với Mỹ là 20 tỷ $. Với Ấn là 4 tỷ $ dể phát triển hạ tầng Khu đô thị và Công nghiệp
Chỗ tiền này để làm khu Vũng Tàu 1143 ha
Và khu kinh tế ven biển 13.400 ha tại Long An là đẹp

5 Likes

chỗ này mà lên thì SGT phải lên vốn hóa tầm 20k tỷ là ít. nên đoạn này đang đoạn rất tù mù sẽ phát triển dài dài.
ngắn hạn có xuống có lên nhưng cơ bản vẫn phải lên vốn hóa 15-20k tỷ trong 1-2 năm tới

6 Likes

Con này chưa chốt lịch pht phải ko các bác

1 Likes

Công bố ngày chốt cái lại phi tiếp. lên 5x chốt là đẹp. dự kiến quý 1/2022 book mạnh.
chốt xong lên 8x là đẹp

2 Likes

Nay chỉnh nhịp để lên 4x

nhịp chỉnh ae có thể cơ cấu thêm lúc phi đỡ phải đua
hàng này tiềm năng dòng tiền sẽ chảy dần sang

4 Likes

Dài hạn 1 2 năm thì quan trọng gì 2 3 phiên như thế này, cổ phiếu đã mua rồi giờ ôm chặt để mua phát hành thêm 1:1, sang năm ắt có thành quả.

2 Likes

Bé này chị bỉ 1 cái là bác @An_tu_tai ạ, đấy là thanh khoản bé quá, cầu mong a Tâm chia tách ra nhiều lần chứ tnay thì ít người vào đc quá

2 Likes

Năm nay tách 1:1 sang năm làm quản nữa. công bố nhiều dự án lớn thiết kế vốn hóa ngang KBC rồi mở room cho quỹ tây nhặt

1 Likes

Hnay rũ k biết ae nào mất hàng chưa, đánh cổ tnay ae bỏ qua phân tích kĩ thuật nhé. Quái hơn 1 chút. Lái họ đánh SGT 3 phiên CE nhảy gap khó có chuyện lại úp ae lắm kk

1 Likes

Hôm nay mấy thằng lướt t+ xả hàng là chuyện thường thôi mà

Em mới xúc 2k2 sgt giá 35. 5. ₫ag lỗ 1 chút xíu

1 Likes

hấp thụ xong lại 4x rồi 5x thôi em. doan nghiệp phát triển quỹ đất lớn như SGT sao cản được

4 Likes

sgt 1 dự án đã bằng vón hóa, tính sao thì tính nhé

2 Likes
1 Likes