SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

2 Likes

ae chờ quả ngọt đầu tư phải kiên trì, tích sản dần dẫn rồi thành quả sẽ đến quý 1/2022 đột biến và quý 2,3,4 chờ đợi

3 Likes

cứ gom gần chờ ngày hái quả

1 Likes

" Không thể làm cho một đứa trẻ trong một tháng ra đời bằng cách chịch 9 cô một lúc" anh em nhớ lấy câu này của lão buffet. Doanh nghiệp vẫn đang lớn lến theo thời gian, thị giá kiểu gì cũng sẽ thể hiện giá trị doanh nghiệp.

4 Likes

chuẩn rồi bác

2 Likes

Vắng vẻ quá nhỉ? Hành trình phải tính bằng quý, bằng năm nên anh em cổ đông đừng sốt ruột.

1 Likes

kiên nhẫn thôi

Giai đoạn này, mình vẫn cứ túc tắc gom dần. Cứ hôm nào đỏ là nhặt 5-7 trăm cổ, thị trường này cũng ko dám tất tay. Xác định rõ cổ tích sản rồi nên cứ nhặt thôi.Gần thì báo cáo quý 2, xa thì 2 năm nữa. Có niềm tin đấy các bác

1 Likes

các bác có thông tin gì cập nhật các dự án triển khai của SGT trong năm 2022 không? KCN Đại Đồng GĐ 2, ba cụm công nghiệp tại Thái Nguyên.

1 Likes

Đại Đồng 2 năm nay sẽ có 40ha cho các cổ đông. Có vấn đề khách quan chậm thì trong 6 tháng đầu năm sẽ mở bán 40ha này

ok rồi

Không biết sau đoạn vừa rồi có bao nhiêu người đã chấp nhận chia tay SGT nhỉ?

1 Likes

Vẫn mua thêm giá đỏ hôm trước bác nhé

1 Likes

Mua thêm chờ ngày bùng nổ nhé

1 Likes

Bác Nam bán SGT rồi à?

1 Likes

bán là bán thế nào? còn nguyên đai nguyên kiện không mất cổ nào? mình với bác chủ pic không rời cổ nào cả. mình hết tiền chứ có thì gom nữa. vào cổ như SGT không phải để kiếm vài trục %, cổ này nó còn tăng vài trục lần chứ giá này ăn thua gì

3 Likes

anh em yên tâm với quỹ đất của SGT thì sẽ có vốn hóa tầm 10-15 k tỷ. năm 2022-2023 là điểm nhấn

4 Likes

cách mua mình cũng nói rất rõ rồi. Lợi nhuận bắt đầu tăng lên mạnh mẽ rồi đó

1 Likes

DTD với DPG bác chốt chưa ạ ?

1 Likes

Tất cả các dự án là của thì tương lai và gần nhất là sẽ mở bán một số dự án từ quý 4 năm nay và quý 1 năm sau. Thời điểm này dòng BĐS đang ở vùng đáy cũng là lúc canh đỏ nhặt dần, để rồi giờ này năm sau sẽ ngoái đầu trên cao nhìn xuống giá 2x, 3x. Quan trọng nhất là kiên nhẫn, kiên trì!

1 Likes