SHN - Siêu cổ phiếu trở lại!

SHN một thời lừng lẫy , e sắp trở lại nhỉ?

KQKD 2019 gấp 2 năm 2018, 2020 gấp 2 năm 2019…**
cùng với mảng thương mại ổn định là đống BĐS đang đc đẩy mạnh triển khai: Sơn La, Hòa Binh, Hà Nội, Lào Cai…
Cơ cấu cổ đông cực kỳ gọn nhẹ: 48 cổ đông cầm 123tr cp tương đương 94,94% VĐL

Sau tái cấu trúc, CTCP Đầu tư Tổng hợp Hà Nội (SHN) tăng trưởng mạnh mẽ ở mảng thương mại, trong đó sản phẩm chính là than đá. Lối đi này đang mở ra cơ hội lớn cho SHN cũng như trở thành bàn đạp cho Công ty có thêm năng lực tài chính, tận dụng được các cơ hội kinh doanh bất động sản.

Ngoài than, SHN cũng tham gia các dự án bđs lớn cùng Geleximco, cty mẹ

Đến ngày em ló sẽ phi

1 Likes

3 năm rồi anh ơi
Khả năng cao sắp đến giờ G vì tái cấu trúc xong
Kinh doanh than mang lợi nhuận tốt

1 Likes

Em này bó cung. Đi lên nhưng thiếu dòng tiền đẩy. Chưa đi xa được. Dòng tiền đu đỉnh phía trên còn nhiều.

1 Likes

Voulume ít thế thì khi anh lớn ra tay…em SHN vào sóng thần đấy bác ơi

Đúng đấy bạn ạ. Cổ nào cũng vậy thôi. Nếu có dòng tiền vào là đi nhanh. Nhưng bây giờ chưa thấy.

Nó có thời gian tích lũy khá tốt. Breakout thiếu vol nên chưa xác nhận được đi được.

Đến điểm G ới A cùng xúc

1 Likes

Quý 3 và 4 giá than xuống thấp kỷ lục. Chỉ loanh quanh 50 usd . Có lúc xuống gần 43 usd. Vì vậy các doanh nghiệp than trong quý 3 hầu hết là lỗ . ( Giá than tầm 60 là hoà vốn )
Gần một tháng nay giá than giao dịch trên 80 usd có lúc lên gần 90 usd. Với giá này các công ty than sẽ có lãi lớn trong quý 1.

1 Likes

Hôm nay các e nhà than cũng nhúc nhích rồi

1 Likes

SHN “ buôn than” nên khả năng cao lãi còn ngon lànhhơn các em than

1 Likes

Than thì có các em TDN,THT,TC6,NBC,TVD…

1 Likes

Các em than bắt đầu khởi động rồi

KD 2019 gấp 2 năm 2018, 2020 gấp 2 năm 2019… cùng với mảng thương mại ổn định là đống BĐS đang đc đẩy mạnh triển khai: Sơn La, Hòa Binh, Hà Nội, Lào Cai… Cơ cấu cổ đông cực kỳ gọn nhẹ: 48 cổ đông cầm 123tr cp tương đương 94,94% VĐL Một vài thông tin về mảng góp vốn đầu tư BĐS

Bác cho em hỏi, xem cơ cấu cổ đông như bác nói thì xem ở đâu vậy?

1 Likes