SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Ai chơi thì chịu. Ai không biết mà nghe hô hào thì tội họ. Cậu có hiểu tôi nói không?

1 Likes

Thế cậu vào làm gì, có đạo đức giả không

1 Likes

Tôi nói thẳng hết đó. Có gì là giả không?
Về nhân tướng học, tôi thấy cậu sáng (giả định là ảnh thật), nhưng để chiêm nghiệm cuộc đời, những cái giá phải trả thì e là cậu còn non

Đường dài mới biết ngựa hay. Khi nào mà sống dc trong tt down trend thì hãy vỗ ngực nhá. Còn úp trend thì trẻ con nó đánh cũng thắng

1 Likes

Đúng đúng, thằng khai nó đánh còn thắng mà…

Chào vui chơi giải trí. Đập chết mấy đứa lùa gà cho em bác nhé

Các bác đầu tư đầu cơ gì tôi không biết. Nhưng hãy nhớ, sau lưng mình là bố mẹ, vợ/chồng con. Đừng vì mấy cái đứa bôi mỡ vào mồm rồi theo chúng nó.

Gặp may thì còn đỡ. Nhưng đa số là thiệt thân

1 Likes

Ngủ đi bác. Mai lại tiếp tục :flushed:

Cậu lại thích khịa tôi đấy à? Tôi quánh cho không còn mảnh giáp giờ

:))) lấy vợ đi :joy: đánh chứng x5

2 Likes

Em chào bác Khoai pro max

Vầng, không dám chào các bác AVHs. Lên phim rồi thì em hãi lắm

1 Likes

Bác đánh gió chết cụ chúng noá đi bác…

Chúng quá đông và hung hãn. Chúng cắm cờ ngay cả những lời ruột gan nhất cụa iêm

Cậu sửa lại đi. Tôi chưa nghe từ hoạch toán bao giờ. Nói ở chốn lắm lý sự thì mình cũng không nên xuề xoà.

Mấy ý còn lại tôi thống nhất :slight_smile:

1 Likes

ai mà ở trong nhóm của chủ thớt này thì biết khuyến nghị ng.u như nào rồi đấy, hôm nọ post cái ảnh lên bị xóa mất :)))

Bất biết như nào nhưng ý kiến phản biện trái ý hoặc lộ ý đồ của họ là họ cắm cờ. Chơi vậy sao thân được, bác nhỉ :slight_smile:

nói chung là mất dạy, lùa gà nhưng trình còn non :))))

1 Likes

Không non đâu bác. Bài bản, một số chủ chốt khá giỏi về phân tích viết lách.
Món đánh tráo khái niệm thì cũng tốt

Thôi thì mưa dầm thấm lâu, hy vọng các nđt nhẹ dạ hiểu ra vấn đề.

Thắng 9 trận chỉ đủ trả cho trận thứ 10, thì rồi cũng chết

1 Likes