SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Nhất trí với bác

Chuẩn bác, các F0 ăn sàn IDJ còn đang được tiếp tục mua kêu chiết khấu giá rẻ :)))

1 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

hình ảnh
Tư vấn chuẩn ko ông em :joy: nghe dại đi lấy vk đánh chứng x5

1 Likes

Dạ
Chuẩn rồi bác vui :joy:

1 Likes

tôi cũng ko rõ, dạo này tụi nó còn hùa với đám đệ A7 như thằng Dương mũi lợn hô hào PDR, hôm nọ có chém 1 câu PDR rẻ rách 500k lập tức bị đuổi :))

1 Likes

Khải, Cường và bang hội lừa đảo cao siêu thật, bao người mất tiền vì nhóm này. Bảo show tài khoản thật thì không bao giờ show vì lên tí họ bán vào đầu nhỏ lẻ hết rồi lấy đâu ra mà giữ ăn vài lần, nên cuối cùng nhỏ lẻ chết vì dại bị đa cấp lừa, thôi anh em nào nhiều tiền vào mua đỡ giá cứu nhỏ lẻ 1 phen

E rút mấy lần r đó bác ơi. cứ có tiền nhàn là e ném vào đó để lãi hơn ngân hàng mà. NV thì báo lỗi hệ thống nhưng mà e thì hơi khó tin

Mấy thằng bán DIG giá 11 ,CEO giá 8 hóa thân thành chim lợn nhiều lắm :face_vomiting:

2 Likes

Tôi thấy bác nên chuyển sang TOPI có vẻ ổn hơn nhé. Nếu bác muốn tích luỹ kiểu đó.

Múc mạnh xúc mạnh không thì không kịp chuyến tàu cao tốc

2 Likes

lại tranh cướp IDJ

1 Likes

Thị trường chạy thế nào em vào em nói thì giải quyết đc gì

1 Likes

aat mơí là siêu game
thâu tóm tiếp hàng chục nhà máy đọc Nghị quyét DHCD
làm mạnh cum công nghiệp
công nhân vẫn fulll nhà máy may mặc dù các DN khác bị ảnh hưởng :grinning:

1 Likes

aat hơn DTD của thầy 7 nhiều

em soi kĩ rồi mà chưa thấy nó ngon ở đâu. Anh có thể gửi thêm thông tin cho em đc ko

3 Likes

Nhat_rac2019

Click để theo đuôi

dream_big_dreams

14 giờ

14823

|

Trung thủ

image

1 Likes

ai cũng biết thì nó bh 5x không phải 0.7x, làm cụm công nghiệp nhà xưởng cho thuê đón đầu FTA thâu tóm riêng thọ xuân lãi cũng gần 100 tỏi?

1 Likes

dtd so thế nào với AAT

Phân tích làm gì … DTD tuổi gì mà so với AAT siêu kim cương im lặng mà múc cùng lái đi :grinning: giá này nhắm mắt múc sợ éo gì bố con thằng nào

1 Likes