SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

thầy Khải alo cho công ty xem full công suất, AAT thâu tóm da dày dệt may túi xách thọ sơn thì số 1 lợi nhuận
Xuất sang mẽo - Hàn là chủ yếu nhé nên miễn nhiễm nhé!

1 Likes

Ối giời ơi IDJ xanh bát ngát rồi há há há há

2 Likes

Kê lệnh cho cố xong k đánh thì cứ bình tĩnh =))

2 Likes

Hôm qua có mấy ổng vào pic nói gì thì nay tròn mắt nhìn idj tỏa sáng. Há há há

1 Likes

IDJ có lẽ không có chuyện gì xảy ra nhỉ, mà nếu có gì thì cắc cũng là chuyện nhỏ , đã phản snh vào giá rồi

3 Likes

IDJ lỏm mà pic 4k cmt cũng đáng lỏm ha :))

1 Likes

nay múc được chưa các bác

1 Likes

Ai cắt bẹn hôm qua chắc nay k dám mò vào đây,kaka

2 Likes

Hãy nghiên cứu kỹ cp trước khi xuống tiền bro ạ! :smiley:

3 Likes

bảng điện trả lời tất cả , dân TA không cần đọc tin

2 Likes

câu này rất chuẩn, TA còn đi trước cả tin

3 Likes

=))) chán nhỉ, bảo nắm trung dài hạn nhìn giá từng ngày rồi chửi chủ pic , nói chung tôi táng giá 14.7 rồi h canh mua lại do nó gãy price action thôi. Tin đồn thổi đồn nhảm thì kéo giá xuống, bây h chủ pic cũng có kiểm soát được tin đồn tin vịt gì đâu. Gía chạy 10 lên 15 h vẫn 13 xoay quanh, ai bán thì bán đi rồi cút lẹ giùm đừng có mua ăn thì ngon , còn giảm thì vô pick tìm chủ pic

2 Likes

còn câu bonus: nếu muốn gáng trách nhiệm lên chủ pic, ít nhất mấy ông phải làm đc 1 điều tối thiểu. Đó là mua giá mà chủ pic khuyến nghị đã =)). Ví dụ khuyến nghị mua giá 3, mà các ông mua giá 5. Gía cp tăng rồi giảm còn 4 các ông tìm chủ pic chửi =))) nghe giống mấy chú bé đần ko, vô lý, trơ trẽn hết sức

2 Likes

Thài Khải đang bận theo A7 … oánh pen BĐS rồi nhanh giàu chỉ có BĐS , ko quan tâm sản xuất kinh doanh đâu … :grinning:

2 Likes

chuẩn ạ, e còn đu api lăn chốt 120% cổ tức đây. nói chung ko dám ốm vì tiền đưa cụ L mượn hết rồi

Nhìn IDJ tự nhiên trong người thấy mát mẻ há há há

1 Likes

Hàng mua chiều nay về nhưng k lỗ quá 10% thì tiếp tục ôm bom, đu dây với L , xem đồn đại ntn

tưởng bác buông rồi

1 Likes

lệnh mua áp đảo lệnh bán , tiên đâu mà lắm thế

2 Likes

IDJ có 2.0000 tỷ tiền trả trước trong TK , giá đã chiết khấu 35% nếu có tin xấu rồi đó là chưa kể không lên khi pennies tăng mạnh 30-50% - múc mạnh

3 Likes