SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

sao từ tối đến giờ các ông cháu hót hay hót khỏe mọi khi câm hơn hến thế ??

Mạnh ML trả lời đi

Bơm tiền thì như tn?

bơm bằng hình thúc lào?

có bao nhiêu cách bơm?

:(( sv xất xắc học viện tòi Chánh lại phải xem sách mới nhớ thì khổ bố mẹ công cốc nuôi bò

1 Likes

Nó mò lên lấy số hả hê để mài xé vé à, đừng có mơ sói ạ kkk

1 Likes

Từ từ để tìm lại sách ôn kiến thức đã :))

uh ngu cậu mới pải cắt NVL lỗ 21%

DIG cậu vào từ lúc giá 78k/1 cổ

Hì hì, nay lại có sới vật tả bủ xiểng :grinning:

1 Likes

Sau HST thằng L, còn một loạt hst này sẽ ntn các bác: ( dig, NHA, ceo, l14); (hhs, tch); ( cii, NBB)…

1 Likes

Đu hag 14 bị trường tiền nó úp cái bô to tướng vào mõm ko khoe ra🐧 hsg 11.8 cutloss me rồi chờ đấy mà gồng lên . Mõm

1 Likes

Cbi sàn chục cây r nhé :rofl: lái vs thằng Thài nó ra hàng từ hôm sàn rồi, cp bthg tự nhiên ăn cây sàn là thấy nghi r.
Khổ thân nhỏ lẻ đu theo thầy Khài :rofl:

3 Likes

Thao túng short anh hai ơi!

Cổ phiếu của thầy Khải lùa gà IDJ bị thanh tra thao túng , không thấy thầy lên tiếng nhỉ hay bận “ gieo duyên lành” rồi … hô to lặng giỏi - cổ IDJ ngon quá mạnh quá nó đè !?

Mod xem trên F này có thèng nào bán đá ko? Thấy nhiều mem ngáo ngáo kiểu phê đá quá dồi. Ông nồn nào cũng hoang tưởng nghĩ mình là kinh nhất, nav mình to như b uoi trâu. :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Nó đang bị mod treo mõm rồi. :gieo duyên lành" cười ẻ :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:
Khải nó khoe đánh chứng cháy tài khoản 6-7 lần rồi mà. Giờ chuyển sang múa mõm, lập room thu phí, lên bài lùa gà trên này vào room nó. Vừa nhà vừa an toàn. Hô hàng nóng cho đệ tử, gà vào xúc.
Cười ẻ hôm trước có bác Thắm nào đó khen em nó tới tấp, nào là cao thủ số 1 thị trường ck :laughing: :laughing: :laughing:. Để thẳng trẻ ranh nhai lại bài của A7 nó lùa. Khải là nó học hơi bị thuộc bài của A7 đấy.

4 Likes

Thài cũng đang như ngồi trên đống lửa sức đâu mà lên đây luận bàn

Bọn nó đang ghen tức với tài năng của thầy Khải, thứ 2 thầy chi hàng vạn tinh bjnh kéo trần họ apec từ đầu phiên

phím lệnh dạo đó làm gì có tiền :)) chân sai vặt của lái thôi

các F0 theo thằng khải hô rẻ IDJ còn thở ko nhỉ

hình ảnh

Thuyền đến đầu cầu ắt sẽ thẳng.
Các cụ làm gì mà căng :))

1 Likes

Bác nào đồn ác thế