SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Những hàng như NHA, PDR, DIG, QCG…ai ôm cũng nên té ngay cùng hàng thằng L

Gặp thời buôn c… cũng lời nước lên thì thuyền lên trong giai đoạn rồi thằng nào mua cp nào chẳng lời ko dc x2 thì cũng 20 30%. Chứ đầu tư với tích sản với chân lý buffet con m gì.
Có ai đầu tư mà múc gần 20 con penny rồi bảo hold chặt ko?
Biết trước có ngày bị đổ bô mà do lòng tham thôi. Thêm 1 đám ngu cúng tiền học và nhồi não mấy cái rác rưởi.
Kiếm tiền dễ thiệt live ba cái vớ vẩn, múc thêm đám penny đầu cơ vậy là các con chiên tự nguyện lao đầu vào.
Giờ chưa chết nổi đâu nhưng vùng 1200 1300 nó xả cho thì mới thấy khốc liệt.
Lao vài đám penny tư tưởng đầu cơ bị nhốt lại thành nhà đầu tư chân chính

3 Likes

Cái tư tưởng này bao năm nay khối thằng chết rồi mà chết do ham lam thôi nhiều thằng 10 20 năm mới ngoi lên được bờ đó

Hàng thằng L và hệ sinh thái của nó tôi đánh từ mấy năm nay hiểu quá rõ bản chất của nó cũng chỉ là lợi dụng dòng tiền lợi dụng nước lên thì tôi lên thuyền theo thôi đạt được target là thoát dứt khoát. Chứ cả 1 họ nhà sinh thái lên sàn kinh doanh thì ít mà để đầu cơ cp kiếm lãi thì nhiều là ae biết ntn rồi? Đừng hô hào kém hiểu biết rồi sắp tới cả ngàn người lại bán nhà như thời A7 ngon thì lẳng lặng mà ăn ăn rồi thì âm thầm mà biến còn ko thì nên hô hào cả nhà âm thầm múc làm giàu chứ đừng lên đây hô hào để bọn lái cp nó mượn gió bẻ măng tăng fomo rồi khối thằng đu đỉnh.
Cái tốt mà tất cả đều biết thì chỉ có shit thôi chứ ko phải vàng ròng nữa chứng khoán là vậy nhớ lấy điều đó

3 Likes

Mục đích hô hào bắt chước A7 cũng chỉ là lùa vào room vặt vài triệu dạy học thôi chứ nhà đầu tư chân chính hay giúp đỡ mọi người chẳng ai làm như vậy cả. Cái xấu là 1 đám thế hệ mới lại bị nhồi não những thứ rác rưởi như penny dưới giá trị a L a N là tỷ phú tương lai lại là bds và chứng khoán hút lạm phát giảm thuế thì bơm tiền… toàn những kiến thức rác rưởi

1 Likes

Vậy theo bác nên đầu tư con chứng nào hợp lý ạ

1 Likes

:clap:

3 Likes

đọc báo thì đọc cho kĩ vào :)))
đã quyết định khởi tố là có biến mà lại đầu cầu miền bắc
còn cái câu chưa ngươi nào bị khởi tố là trấn an thôi
lúc bài báo ra tin bị bắt thì giá nó lại sập thêm tí nữa
cổ rác thì nó sẽ lại về với cái giá của rác thôi cố làm gì :)))

Giá nào thì mua vào được nhỉ !? -10??

dậy gáy đi ông cháu ơi :)))))
bay vào đâu thế bay vào tù à :))))
loại cổ rác thì 1000 vẫn đắt nhé :))))

-10 tôi sẽ mua vào

idj trước chốt 15 nhắn anh em trong room khải xuống tàu thế là nó kích mình ra, hô anh em quyết tâm như đa cấp giờ cả lũ kẹp api idj luôn

Sẽ còn tiếp tục nhiều thông tin kiểu này

2 Likes

7,5 củ là thấp nhất, còn ko thì các bác gúc Đặng Như Quỳnh :grinning:

1 Likes

đẳng cấp quá xuân ơi, xuân này con không về …
quỹ ngoại mà xuân tóc đỏ bảo đây à xuân ơi
tin khủng mà xuân bảo đây à xuân ơi
chúc mừng xuân nhé

thôi đừng trêu các cổ đông chiến nược kẹp hàng nát bi nữa :)))
quả này chắc apec đi hơi xa đấy lắm thằng đầu 2 thứ tóc xanh cỏ sớm :)))

1 Likes

Giá -10 thì tôi sẽ mua vào , cục tiền còn to lắm

1 Likes

Ối giời ôi. Thế này thì thài mất uy tín à @Nhatdep

1 Likes

xem dự án này nhé, hehe

jean đấy à :)))
sao không cầm nick chính ra mà tố cáo :))))
@Vuichoigiaitri