SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Bác tag vào đi, huynh1, kim cương, tammy :)))

Vài hôm nữa thấy bác này trc vành móng ngựa =))

1 Likes

Thằng ôn huynh1 còn đăng ảnh khoe chụp với thằng L, còn chửi bới ta đây… , nhìn mặt búng ra sữa

1 Likes

quỹ nào thế hả ông cháu ơi ?
ở Vn quỹ nc ngoài lớn nhất vẫn là bọn dragon
chả nhẽ bọn dragon nó ngu hơn quỹ ông cháu nói à :)))
mà cho xin tên cái quỹ lớn mà ông cháu nói cái :))))
quỹ chắc mang tên lăng lòng lợn hay lăng lái lụa :))))
cẩn thận kẻo chuẩn bị lại vào nhà đá ngồi cho nó mát :)))

3 Likes

Vl lun xui thế mới vô lại hàng

Đùa chứ những người đang ôm 3 con rác của L 2 ngày thứ 7 vs CN làm gì nhỉ?? Đời chứng sỹ khổ thật… đau đớn, hận thù, cay đắng, dằn vặt, nhục nhã… nhất ai đi vay lãi ( vay NH)…mà dính vào rác của lăng đợt này thì thôi rồi; vay nhiều khéo đi nhảy mẹ cầu… khổ + nhục nhã…

Trong đó giờ khác gì đa cấp toàn anh em fo chả hiều gì cả cứ quỹ đất với chả vĩ mô

Chị tìm trong tất cả các topic của Khải, xem tôi có comment nào cho dòng Apec k?
Tôi biết tôi mua cp nào, mua vì lý do gì, chứ k vì bất kỳ ai hô hào mà mua cả.

1 Likes

Tôi thấy bạn ấy có nhiều ý kiến chia sẻ hay, nhờ bạn ấy mà tôi mới biết tới EVG, thì tôi thả like cảm ơn thôi.
Ăn nói cho có văn hoá vào bác ạ.

4 Likes

Mình dự khối lượng chất bán sàn như sau: IDJ 36tr; API 12tr; APS 20tr. Anh e cùng dự đoán để xem kq nhé

Về số phiên sàn: Mình dự đoán cả 3 mã đều thoát sàn ở phiên sàn thứ 6 ( tức bay 60% giá này)

Có lẽ IDJ thứ 2 thoát sàn

Ông cũng bị thế còn gì

Chắc chắn rồi. Xui thôi. H nó khui lại vụ việc 2021 thì phải. Thời đó 40 000 còn 5 ngàn. V thì cũng thanh tra hpg nvl luôn chứ ;)))

Khải và Cường Lê là 2 anh em cao thủ nhất sàn chứng khoán, em theo 2 anh em ăn họ apec bằng lần rồi nên có giảm tí chẳng xi nhê với anh em chúng tôi, các con giời broker nó ghen tị với tài năng nhóm em nên mãi kém cỏi, dù sao cũng lãi quá đậm rồi nên đã ra hàng gần hết kkk

Tầm này mà vẫn cầm thì đi du lịch Văn Đ chứ sống làm gì cho chật đất bác nhỉ

Tôi mới vô hàng thứ 6 đây ;)))) thoát đc cục giảm 15-11 thì lại dính tin này tối thứ 6 xoay sở kiểu gì

Vậy đi VĐ cho nhẹ đầu bác ạ

Bán 14.7 mua lại 13 tưởng lời ai dè đồn như lời ;))) kkkk

1 Likes