SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Vđ là gì

Sàn tầm 6-7 phiên bác bán thoải mái mà, k về thẳng 3-4 đâu bác

1 Likes

Kiểu này mất 30% là ít. Nói chung là do bản thân thôi , tiền của mình mà. Đi chửi người khác làm gì

Ít nhất 60% ạ

1 Likes

Thế thành cổ đông chiến lược lun à kkkk

1 Likes

Nếu k thì mất 100% nếu bị đình chỉ

Mới mở kênh nhưng rốt cuộc bị thằng chủ tịt lái lợn nó THỊT, kéo theo mớ họ hàng dính theo

1 Likes

Bác mang biếu vc L ý ạ

Bi quan thế ông mua giá đỉnh 10 năm còn ko mất trắng mà

E biếu nó hết rồi ạ

Ối giời ôi. Chỉ đích danh ai chưa ạ???

Của cho ko bằng cách cho. Biếu rồi lại chửi ngừoi ta là không hay đâu

Đợt đó bác biếu anh Lăng bao nhiêu

1 Likes

E đang nghĩ những người đang ôm rác L như bác giờ đang nghĩ gì nhỉ??? Liệu có ai đã đi VĐ chưa nhỉ

Hữu Khải là thiên tài chứng khoán và đã cho anh em chốt lãi gần hết rồi, các bác đánh dốt vào sau thì đổ vỏ thôi, nhóm chúng em lãi mấy lần rồi nên giảm nhẹ chẳng xi nhê gì đâu hjhj, tại sao Khải lên đây hô à lúc chjngs em ra hàng rồi nên f0 ai bảo lao vào đua cổ phiếu nóng bọn em không chịu trách nhiệmhjhjhj

1 Likes

Hơi cay tí thôi bác kkk mà do mình đen bán rồi quay lại mua giá rẻ hơn . Mất hay được đều do bản thân. Ko đổ thừa ko ăn vạ bâc ơi

điêu

1 Likes

Mấy em môi giới liên quan, đang lo sợ nhiều khi thứ 2 đi làm. Và đường về nhà là có xe đón luôn

1 Likes

Cảm giác k biết bao giờ bán khớp đc và hàng ngày mở mắt ra là sàn âm 10% thì ntn bác???

Cổ phiếu của Khải hô được đám đông đẩy giá nên chúng em ăn bằng lần là bình thường, nếu đánh kém các bác cứ nộp tiền học Khải dạy cho cách làm giàu nhanh