SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Zời có bán đc đâu mà cảm giác. Với biết trước nó sập sàn mấy phiên liền rồi nên có chuẩn bị tinh thần

3 Likes

Bác bản lĩnh thật, mong gì cổ đông APEC đều như bác ạ

Mấy cổ phiếu của Khải và Cường pr đều ăn bằng lần hết nên chúng em bán sạch lên đầu hội vào sau rùi kkk

1 Likes

Đánh chứng thì bản lĩnh mình làm mình chịu thôi mà. Kkk đâu ai dí dao vô cổ tui kêu tui mua đâu

1 Likes

Tin thật chứ đồn gì nữa ông ơi

Thầy Khải là người có tâm rất hào sảng mang lại giàu sang phú quý cho tất cả mọi người Cảm ơn người thầy tuyệt vời cứu nhân độ thế

Vâng ạ, e khuyên bác xem như mất trắng 100% đi, vứt luôn khoản này đi; cđ apec cũng vậy, đau 1 lần là xong, bỏ ck đi làm việc # trả nợ

Khởi tố là giống bị kiện á bác. Chứ chưa có kết luận. Nhưng mà như v đủ bay tài khoản rồi. Chuẩn bị tinh thần trc đi, thứ 2 nó sàn trắng bóc. Tôi mới bắt đáy thứ 6 đây

2 Likes

Thứ hai thầy Khải sẽ dẫn đạo quân tinh binh mua hàng triệu cổ kéo trần tiếp , các anh em nhỏ lẻ cứ yên tâm có gì thầy cứu

Em còn tiền chơi mà để em múa tiếp gỡ chứ bác kkk

Bác có mấy con: NHA, PDR, QCG, DIG thì cũng xem xét sút nhé

Nghĩ lại thấy việc a Lăng thao túng giá cp có hơi vô lí. Nắm giữ qua công ty aps với hình thức tự doạn ck. Thì aps hoàn toàn tự do bán mua cần gì a Lăng phải thao túng giá nhỉ. Vụ kiện này vẫn còn 10% trắng án

1 Likes

Tự doanh. Ghi nhầm kk

Các bác phải có niềm tin vào đẳng cấp chọn Cổ phiếu của thầy Hữu Khải tuổi trẻ tài cao, đã chọn thì chỉ có ăn bằng nhiều lần cứ yên tâm mà nắm giữ vàng trong cát

H điều tra chỉ có điều tra 1 anh Lăng có tạo nhiều tài khoản ck thuẹc hiện mua bán tay trái phải ko. 2 a Lăng có bán chui ko. Nếu thoát đc 2 cái lập luận này thì vẫn có cơ hội

Thày nói rồi: mua giá 4, giá 5 thì chấp 5, 10 phiên sàn nhá.

1 Likes

Thôi ông đừng tạo nick mới vô khích đểu nữa . Bọn tôi có phải con nít đâu

Thầy Khải mua giá 10

1 Likes

Thì chấp 3 phiên sàn nhá

3 Likes

3 phiên đã mừng ;)))