SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Thôi ko sao. Làm cổ đông chiến lược vkkkkkk

1 Likes

Không bác ah, em chỉ muốn cổ vũ anh em thêm niềm tin để nắm giữ siêu cổ phiếu với nhiều vị trí đất đẹp mà thầy Khải và thầy Cường đang truyền niềm tin cho tất cả nhỏ lẻ đc về bờ ah

1 Likes

Thôi thôi câm mẹ mồm. Vô khích đểu làm như ngừoi khác con nít lớp 1-2

Em có niềm tin bất diệt vào các siêu cổ thầy Khải chọn

Thề ba má chết chùm đi

Thề đi mới tin, không thì út sờ cút

1 Likes

Bất diệt vl kêu thề phát cút mẹ luôn. Bất diệt ;))))

Dù có giảm chúng em cũng quyết tâm gồng lãi chỉ sợ không giảm nổi vì thầy Khải em giỏi lắm

Ghiền v ra lếu lều thầy Khải phát đi

Các em cứ bình tĩnh Khai và Cường đang bắt thêm gà vào nhốt :grin: sàn thế nào được các em cứ xúc tất tay :rofl:

2 Likes

Thứ 2 múc sàn trung bình giá

Đợi thứ 5 hẵng trung bình bác ;)))))

2 Likes

Em nghĩ cùng lắm thứ tư thoát sàn rồi. Vì vụ việc vẫn đang điều tra. Chư chưa xác định được kết quả

3 Likes

Haizz nếu 1 năm trc thì là v. Mà h thị trường ko có lạc quan v đâu. Họ flc họ louis đều gần như mất trắng nên họ sợ mấy tin tức như v lắm rồi

1 Likes

https://apec.com.vn/thong-cao-bao-chi-ve-viec-khoi-to-vu-an-thao-tung-thi-truong-chung-khoan-doi-voi-co-phieu-api-idj-aps/

3 Likes

Nhà đầu tư họ biết so sánh bác ạ, flc, ros Nó không có gì cả chứ như Idj là công ty liên kết thôi. Nó đang book lợi nhuận ở mũi né, tài chính ổn định .

2 Likes

Bác ơi dính tới pháp lý thì cứu bằng dời. 1 là chết 2 là trắng án thì sống. Bác kể tên 1 cổ dính vào thao tùng giá ck mà thoát em nghe nào

1 Likes

có gì mà vô lý hả chú mài :))))
mấy con hàng rác apec giá trc đây penny :)))
giá 2-3 lên 60-70 thì cả thể tăng bao lần ?
còn thêm vụ pht bán giấy nữa thì lái mới có lãi :)))
dùng não mà suy luận ra chứ đừng để ăn lùa :)))))
còn thì đã khởi tố vụ án sớm thôi sẽ tạm giam :)))

3 Likes

Thì bảo 10% trắng án chứ có cao hơn đâu

a nhớ đợt trc chú cũng chửi a :)))
a thì vẫn đầy đủ sự tử tế inbox cho chú tránh xa mấy con cổ rác nhỉ :))))