SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

image

Giáo chủ thầy Khải đi vắng, anh em mời ra khỏi nhà :sweat:

Hố hố.

Thầy chốt từ lúc lên 15 rồi ạ.

1 Likes

Khải đỉnh cao đã bán vào đầu nhỏ lẻ thoát hết rồi ăn bằng lần đúng là cao thủ trẻ mà khôn

1 Likes

Cầm cổ APEC anh chị em cùng nhau gồng lãi tuyệt đối không bán thứ hai cho chúng nó thèm chơi cứ giảm là mua thêm

2 Likes

Sau khi a Nhân bị bắt Bii giờ còn 1.2🤣

1 Likes

A Quyết bị bắt không nhớ flc còn bao nhiêu, mong là họ apec đi ngược xu hướng 2 ông kia không có ai bán mà kéo trần tiếp thì ngon

Đến phút cuối vẫn còn hô hào à rác rưởi :grin:

Thầy Khải đẳng cấp đấy thầy đã chạy bán sạch vào đầu bọn nhỏ lẻ rồi giờ đang vui vẻ đi nhậu tưng bừng ở Quy Nhơn kìa hjhj

2 Likes

Cổ đông dài hạn cũng tốt mà. Đừng sát thêm muối vào nỗi đau người khác nhé. Yên tâm đi anh em apec ạ. Vừa có thông tin mới, sắp ra. Người ta nói đúng cười người hôm trc hôm sau người cười.

Anh em tao ăn PSH 200%, EVG 100%, DIG 100% , bọn ■■■ không húp được tí gì nên cay à, haha.Chắc đu đỉnh đợt vừa rồi

1 Likes

Doanh thu và lợi nhuận các tập đoàn BĐS du lịch sẽ tăng rất mạnh nhé

1 Likes

@SuperModerator @Suzy các Mods ơi đóng topic được rồi đấy ạ
Nhiều F0 họ chưa biết vụ Quyết còi, Nhân louis kéo theo FLC ROS BII TGG cấm giao dịch nguy cơ hủy niêm yết kèm theo mất trắng tài sản nên mong các Mod đứng ra bảo vệ người mới.

1 Likes

Thầy Khải thầy Cường là 2 nhân tài chứng khoán số 1 trên thị trường làm gì có ai nói f0 tin sái cổ được như vậy, đẳng cấp thật đã bán sạch vào đầu f0 chuồn rồi

1 Likes

Thứ hai Namphạm21 có thoát hàng không. Mình cũng hơi run, không biết sao đây

1 Likes

image

Cụ thấy chưa? Nó đã không còn hứng khởi như hôm trước phải không? Còn bức xúc với tôi nữa không?

Cá nhân tôi kiến nghị và thiết tha mong Mod Xoá vĩnh viễn nick cậu Khải.

(1) tiêu tốn quá nhiều tài nguyên, thời gian và năng lượng của BQT. Bằng chứng là phải thường xuyên nhắc nhở và cấm dừng nick

(2) Ngang nhiên hô hào, ngay trước ngày ra tin khởi tố họ apec thì vẫn ra rả: sắ có tin tốt, sắ có tin lãi khủng…, nhằm lôi kéo nđt nhẹ dạ

(3) Phát biểu mang tính cực đoan và thiếu tinh thần xây dựng xã hội và đất nước. Xã hội nào loạn ở đây? Ai cho Khải phát biểu như thế?

1 Likes

Tao sút vỡ mõm mài giờ :disguised_face: định nhân cơ hội này lên lấy số má à

1 Likes