SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Có đúng ko @ManhMeLen

Về mà húp em hoèn của mài đi🥸 nhìn ldg dính pháp lí nó cũng có sập méo đâu vẫn xanh tím đó

Vào mà múc LDG gỡ gạc đi ma.y tháng 8 nó lên 8 là x2 đó. @huyen141292 bẩu vậy :rofl::rofl::rofl:
À @huyen141292 còn bẩu tháng 8 NVL lên 26 nhé. Cm vào xúc đi sắp giầu cmnr :rofl::rofl::rofl:

Nên thoát. Những con nếu dùng chiêu trò, hoăcj dính thật thì thoát đc nên thoát. Nên nhớ chúng ta ko có thông tin thì ko thoát sớm, còn đội múc khá chút họ lùng thông tin nhạy lắm. Cơ bản hỏi coi họ còn hàng ko??? Hố hố. Thài nhỉ

1 Likes

Hello cảnh sát trưởng. Đề nghị cảnh sát bắt tất cả thành phần cảnh sát ko thấy vừa mắt lại nhá. Láo nháo gô cổ @Canhsattruong007

mài có vấn đề về đọc hiểu à vui ?
ldg nó dính pháp lý gì đó còn đây là KHỞI TỐ nhé :)))
động cái não lên mà tìm hiểu lũ apec này đi đã :))))))

1 Likes

Để yên cho thằng Vui nó hâu chặt dòng apec và LDG để đc sớm giầu sang phé qué, mở mặt với dòng họ. :rofl::rofl::rofl:

Cứ hễ vô pic nào của mấy thằng ôm cổ giẻ rách BĐS là y như rằng cãi nhau, chửi nhau. Nhất là mấy thằng học trò của thằng ku 7. Thật ra thằng ku 7 cũng có 1 cái biệt tài đó là dạy ra một lớp chỉ biết đúng mỗi một việc đó là … cãi nhau

:sunglasses: tao quan tâm gì apec , từ xưa nay chưa 1 lần múc

2 Likes

Thì tao cũng thấy mài cứ bds là nhảy cẫng lên, d m thiển cận vl , đất nc p triển ko xây kdt với hạ tầng to đẹp để tiền xây mả bố mài à . Cứ bds như là tội đồ của nền kte ko bằng thằng não úng

2 Likes

Anh có như chú méo đâu :sunglasses: múc scr chạy như phá mả kêu khóc 1 hồi . Chán

M ngáo à? A chưa bao giờ lỗ SCR lần nào

1 Likes

Thế 1 thời lo lắng sợ sệt Vkl đấy thôi :sunglasses: còn lỗ lãi khỏi bàn ai lãi tự biết có cần phải khai trên này khum

Qua múc PDR ae ơi siêu cổ siêu phẩm đấy kkk :grin:

1 Likes

Đầu cơ thì sợ cái đ gì mà sợ. Sai thì cắt, lãi đủ taget thì chốt. Tao có bg yêu cp đ đâu mà no nắng :rofl:

1 Likes

anh em nếu gặp thằng xuân thì bảo nó trốn đi nhé, rất nhiều bà con đang tìm nó để xiên đấy. xuân này con không về … kaka

Tôi xin tạm nghỉ ngơi thôi anh em ạ. Thứ hai thành người quan sát, thị trường đã lên cao một mạch , bây giờ tin khởi…ape như tức nước vỡ bờ.

Nam phạm đã bị xón ướt z…a… í chưa. Há há há há

Nói chung là mấy thằng ôm hàng BĐS giẻ rách thì cái văn hóa bọn này nó cũng … giẻ rách luôn

1 Likes

dậy mà gáy mà chửi chim lợn đi các ông cháu ơi :)))
mai chuẩn bị bán nhà cầm cố tài sản mà múc nhé các ông cháu :)))
image

1 Likes