SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Tối nay xem thầy like chim bày cách ăn apec bằng lần mọi người ơi.8h tối

Đây anh đây làm ji mà chú nhớ anh thế.

1 Likes

Có vẹo ji mà tụi nó hú kinh thế nhờ

Bao giờ vờ nờ i 700 thế

À quên. ■■■ x2 x3 rồi lo đ gì :rofl::rofl::rofl:

thằng đó nó vẫn chờ vni về 700 chim chuột bao cổ bds rồi lôi bctc ra mà biết khẹc ji đâu

2 Likes

Đã bảo các bác bỏ đi, đừng công kích nhau nữa, đời ai chả có sai lầm, lúc này ai ôm 3 con ghẻ của L cũng đều đang cay đắng, ân hận, tự trách mình tham lam ng dốt, cơm k ăn đi ăn c … rồi. Giờ các bác nên xem nó sàn bn cây, bn triệu cổ chất sàn và khi nào cđ đang ôm bán đc ??? Để những ai đang ôm còn biết và tham khảo

image

2 Likes

Mình dự mai bán sàn như sau: API bán sàn 10tr, IDJ bán sàn 36tr; APS bán sàn 18tr; các bác dự thêm kq # nhé

2 Likes

Ngon đấy

1 Likes

Cuối cùng sẽ là ros, hai, klf… thứ 2 hết. Nên thật lòng ai lỡ ôm rồi thì khi nào có cơ hội biết phải làm gì nhé, đừng quan tâm bán sàn hay xanh hay bn, mà chỉ nên quan tâm bán đc hay k thôi. Chân tềnh

Cái giá hô hào công khai, cái nghiệp chúng nó phải trả, nó giết bn nhà đầu tư chân chính, bao nhiêu con bạc thiêu thân, kq này cũng chả có gì là lạ, làm ăn đàng hoàng thì làm sao phải có ngày hôm nay…

Ko biết bác đầu tư thắng lợi ra sao nhưng tâm bác ác. Khi nhiều nhỏ lẻ mất tiền, họ xót, thì bác cười cợt trên nỗi đau của họ. Nếu ko đưa đc lời khuyên thì bác cũng đừng khẩu nghiệp nữa

Bạn Vn700 này có khi đang ôm hàng Apec

Thài lài Khai vẫn hô mua Apec anh em nhớ nhé tuyệt đối không bán cho chúng nó thèm, giữ bằng mọi giá quyết tâm không bán rẻ họ Apec tiềm năng lắm!!!

1 Likes

A Lăng có nhờ Khải gửi lời đến toàn thể nhà đầu tư APEC yên tâm nắm giữ cổ phiếu sẽ còn tăng bằng lần tuyệt đối ngày mai đừng nên bán chỉ nên mua vào

APEC là những siêu cổ phiếu số 1 trên thị trường Cảm ơn thầy Khải người thầy hào sảng đã chia sẻ cho đi giúp đỡ cho anh em được về bờ

1 Likes

vãi hào sảng về bờ :cold_face: :woozy_face:

Gà mờ, ng u mà còn nói chữ. Lái, tổ chức nó thoát lâu rồi cưng. Còn ít nhỏ lẻ bu nắm thôi.

Thầy khai nói rồi để nó rơi về giá 2,3 thì múc, húc, xúc thì không phải ăn bằng lần a.