SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

cổ phiểu thì kiểu gì cũng sàn rồi nhưng bà con vẫn đang ráo riết đi tìm thằng xuân để xiên, vì nó là thằng hô to nhất để bà con fomo, giờ này thì thằng xuân cũng đang run lắm rồi …

Cổ đông apec đếm ngược đến 9h để xem khối lượng chất bán nào, rồi sẽ có hôm ai nhanh tay bán đc thôi, k sớm thì muộn, ai lỡ rồi cũng đừng lo lắng quá

xuân ơi vào múc đi xuân

Làm tôi nhớ đến hệ sinh thái giẻ rách FLC HAI ROS …

Đánh PDR đi, Thông tin tớ chia sẻ ở profile

Có vẻ cung thường trực bên ngoài chờ để bán chứ k chất bán

Cung này bán mới khủng, vậy ai đặt bán khớp đc lại may

1 Likes

ai đặt từ tối thứ 6 thì khớp rồi, coi như thoát nạn

Mấy con giời đa cấp cùng cu Khải hô hào bố láo đâu rồi, còn muốn ăn bằng lần nữa không? còn thằng nào khoe lãi nữa. Chết chục lần nhé, bít sàn đé.o cho thằng nào thoát :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Dù ai nói ngã nói nghiêng nhưng riêng em thì vẫn son sắt ủng hộ thài khải!!!

Em ủng hộ thài khải bị khoá mõm vĩnh viễn!!!

1 Likes

Ae đừng lo siêu phẩm của Khải Và Cường sàn là múc :rofl::rofl::rofl:

lệnh chất sàn toàn của bọn thằng xuân thôi

1 Likes

làm sao mà thoát đc bác, chất sàn thế kia cơ mà

Mấy bọn ổ nhóm đa cấp Khải cu này chuyến này chúng nó chết sẽ không gượng dậy nổi luôn rồi. Tưởng niệm

mình thấy vẫn khớp đc 1 ít mà, nhưng phải đặt bán từ tối thứ 6 cơ

Khải bị khóa mõm rồi chứ nếu không lên đây kêu gọi 1000 tinh binh nó lại chần ngayyyy :smiley: :smiley:

2 Likes

EVG VC7 BCG HQC LDG TDG LGL DRH… toàn đám penny đầu cơ cổ rách mà ae F0 bỏ 7 8 triệu học cái tư duy đếm cua thì quá nguy hiểm, thà giờ chết còn nhẹ nhàng hơn để lún sâu chết thì chỉ có bán nhà ra đê ở.
Bỏ ra 100 triệu dc x2, bỏ ra 200 triệu dc x3 thấy dễ ăn quá đến khi bỏ ra 3 đến 5 tỷ kỳ vọng x5 thì nó chia 5 chia 10 tài sản.
mấy chục năm nay anh F0 bị cúng những trường hợp này hoài

3 Likes

thằng xuân đã xóa hết mọi bài viết về apec trên facebook của nó rồi, cơ quan cảnh sát điều tra mà sờ đến nó thì coi như happy ending !!!

1 Likes

8 triệu 1 người, 200 người có 1 tỷ 6 r, chỉ cần truyền đạt bơm tiền ăn bằng lần cổ đất. Kiếm tiền ko khó