Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

khả năng là 1000ha nha bác, mới có một bác bên Topic kia nhờ hỏi dò (chưa biết ở đâu - cần kiểm chứng), quan trọng là dự án tại cần giuộc Long An đã được đề cập, thông tin có thể tra được, qua đó, nhận định của bác về việc chuyển trụ sở về Long An để tiện triển khai và quan hệ chính quyền là có cơ sở.
Cần Giuộc thì sát bên Sài Gòn, giá tăng còn khủng khiếp nữa

VPH tiềm năng lại còn thêm tù mù chẳng ai hiểu rõ kkk

Em không rõ quy mô ntn nhưng với bđs vùng ven mà giá tắng tối thiểu 10 lần sau 6 năm với đất chưa có hạ tầng là có cơ sở. Còn làm thêm hạ tầng cungz như hệ thống cao tốc theo đầu tư của Chính phủ thì giá trị đất cond cao hơn nữa. 2016 VPh mới bắt đầu gom đất với quy mô 370 tỷ và 2017 bỏ thêm 200 mua dâtd, là 577, 2018 bỏ thêm 300 nữa là 877 tỷ và duy trì tới giờ 2021 hach toán 1 ít nên hạ vèe 792 tỷ là con số cuối 2021.
P/s: chính sách gom đất này của ông Tuấn nhang nhác bà Tư Hường của Hoàn Cầu quá.

2 Likes

Hãy để dũng khí mạnh nhất dòng BĐS phía nam chảy tràn vào Huyết quản của Vph :+1: :eagle:

Nghỉ trưa anh em ơi

DIC Holding mã cổ phiếu DC4 cũng đầu tư VPH nhé :+1:
Số lượng cổ Vph giữ nhiều hơn Dig nhé :grinning: :eagle:

2 Likes

VPH sớm hoá rồng thôi. Dòng tiền sẽ ùn ùn kéo về thời gian tới khi công bố quỹ đất sạch kk

Chào anh em cổ đông VPH. VPH hàng khủng, tôi đã all in

kkk

4 Likes

Chào anh 7. Anh cũng có thời gian rảnh đi spam nữa ah :sweat_smile:

livestream xong cổ đỏ lòm giờ đi chim lợn cổ khác thế ah bác

Bọn đó muôn đời nghèo a7 nhỉ. Cứ cổ đất mà chơi con sóng chu kỳ này vừa dài vừa to

1 Likes

A7 nói ai mà căng thế. Hi

Khi chim lợn réo tên VPH. Thì anh em nhớ chuẩn bị tiền mà múc và xúc

múc, húc, xúc và giữ, ăn trọn con sóng, x5 từ giá này

Chúng nó càng soi cổ mình càng sáng. Cổ họ càng soi càng thấy bô kkkk

1 Likes

Càng đào, càng bới thì mới thấy đất của mình trũng, nước chảy chỗ trũng

Siêu cổ em à lên 3x họ mới tin

1 Likes

Cài này hôm trước em đọc báo cáo tài chỉnh của con DC4 thế là vô tình phát hiện ra họ múc vph đầu tư

1 Likes