Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

BDS trũng nhất chứng khoán VN
VPH trũng nhất BDS
Siêu cổ sinh ra trong sợ hãi, lớn lên trong nghi ngờ… em chọn cổ theo tư duy A7!

Sai phạm nhièu thế này kém đéo gì alibaba ?! Cẩn thận lò

2 Likes

Lacasa có còn nữa đâu a7 ơiii

Đôi lời những anh em đang cầm DIG. Hiện tại vốn hoá dig 52k tỷ và anh em siêu kỳ vọng vào 360ha long tân ( gpmb 170ha còn lại chưa gpmb) nếu theo a7 siêu kỳ vọng 100tr/m2 ở long tân thì cứ cho là ăn 170ha đi chưa rõ pháp lý chủ trương dự án( coi như cấp phép chủ trương đi) anh em nhân lên và trừ tiền sử dụng đất, VAT… thì đúng là còn cái nịt. Chưa tính tiền gpmb giờ là cực khó. Nhưng dig vẫn còn lên theo cá nhận 150-200k hihi

1 Likes

Ai thèm mua của ông làm gì, LFi cả nghìn tỷ…đầu tư được thì A7 nói được cho các ông vào kiếm tiền thôi. K lẽ mua cả công ty nó à?

Nói láo. Quỹ lfi vốn 300 tỷ. Nếu không chốt dig ceo thì không có và lãi trên giấy.

Nếu chốt dig ceo thì có 1k tỷ

Gửi link lên cho anh em đọc. Khởi tố kết quả ra sao rồi nhỉ

Ông này có phải a7 méo đâu, cũng núp sau bàn phím gõ, cũng mõm lắm cơ

Đôi lời những anh em đang cầm DIG. Hiện tại vốn hoá dig 52k tỷ và anh em siêu kỳ vọng vào 360ha long tân ( gpmb 170ha còn lại chưa gpmb) nếu theo a7 siêu kỳ vọng 100tr/m2 ở long tân thì cứ cho là ăn 170ha đi chưa rõ pháp lý chủ trương dự án( coi như cấp phép chủ trương đi) anh em nhân lên và trừ tiền sử dụng đất, VAT… thì đúng là còn cái nịt. Chưa tính tiền gpmb giờ là cực khó. Nhưng dig vẫn còn lên theo cá nhận 150-200k hihi

Đội LFi ngoài việc đánh dài dig, ceo thì lướt sóng rất kinh. Toàn cao thủ họ đánh con nào họ báo ông chắc?

thế họ có báo ô ko mà ô biết

thôi thì lần này A7 vào chim cũng mong t2 tuần sau có giá đỏ đậm đậm tí để gia tăng

Bác nói vậy nhé thì xem lại bctc của nó đi. Nếu lướt dig ceo khác méo nào đổ bô lướt trên đầu các ông. Thôi cái này kệ a7 khỏi bàn

bị phạt hành chính 300tr cộng đình chỉ kinh doanh 12 tháng.

Đến 1/12/2021 đã được tháo gông, cho hoạt động trở lại từ 2/12/2021

Chấp gì thằng thất fake đấy, kiến thức viết trên f247 toàn lấy báo ra dẫn chứng. Đm trên live a7 xịn thì chửi media

Lãnh đạo TPHCM bị kiểm điểm vì vụ VPH
Rất nhiều ông sợ nhóm lò đái ra quần.
Ngồi đó chờ họ kí cho VPH nhé

4 Likes

hình ảnh
Năm nay khởi công à anh em

Có content nào khác k thằng thất fake, chứ dẫn chứng media cũ quá rồi