Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Nếu đói cứ ra cổng số 4 nghĩa trang văn điển nhìn ai đi con way tàu ra hỏi mạnh dạn nên ảnh bố trí cho công việc xách Xô vác xi vẫn đảm bảo ngày công

A, xin chào doanh nhân mõm, đa cấp não phẳng, ông thần hốc dấm, nhà đầu tư mộng tưởng

Kkk anh có bao nhiêu đâu chơi ck có hơn chục củ tý gọi là nhà đầu tư chờ sáng thằng người, ko như ai kia xx lần , trên đời này ngửa mặt lên chờ cứt chym và nc lã thôi

Nhà thầu bánh vẽ , ông tổ nghề lươn đây rồi. Sáng mấy chục, chiều chục tỏi. Tốc độ đa cấp nhanh hơn cả tốc độ ánh sáng

Dấm em uống tan hơi lâu, chắc ko phải do dấm đâu. Do thần kinh kém, giống bọn canh cửa bên động Phú quý

Xem lại đi anh có khỏe tiền tỷ đầu tư ck đâu lại nhét chữ vào mồm người khác :rofl: ảnh có vài chục tr chơi cho vui gọi là đầu tư

Xem lại anh khoe tiền tỉ đầu tư ck chụp lại cái màn hình em nhé , làm người ai lại nhét chữ vào mồm người khác nó thấy Đức lắm em a

Ái chà, biết cả dùng câu “ nhét chữ vào mồm” , học mót la liếm thế là tích cực đấy

Thì cứ chụp cái màn hình xem

A cho phép em chụp lại gửi đây a xem.

Kính mod xử lý đám tay chân a7 vào quấy rầy topic

Thoai sắp tới tiền mọi nơi đổ về VPH x10x20 thì nói chuyện tiếp kkk

Làm người ai làm thế

Topic khá thú vị cơ bản bds vẫn là xu hướng cần quan tâm. Quan điểm đầu tư sinh lời do mỗi người nhưng đừng vì động cơ ko tốt hô hào xxx nó nhàm lắm

Ak thì ra là vài chục xong thành hơn chục tí. Xin lỗi nhé, tại a thấy e có tính thích thể hiện giàu sang, nên cái ý nghĩ em lươn khươn nó hành ấn tượng. A cho phép xong mới chụp là ngoan đấy. Có thế thì làm vài xu dấm mới làm dự án dc

Thôi chú em nói có sách mách phải có chứng , họa từ miệng mà ra😂

E cũng lươn lắm cơ. Con số cũng thấy đổi nhanh phết. Chịu khó kiếm tiền đầu tư cổ phiếu em ạ, chứ nốc dấm rồi đi cúi luồn để kiếm miếng ăn, lươn nó ăn não. Sau khổ lắm e ạ

Ơ dm em vài chục tr với hơn chục củ nó khác à, anh nói thật chú nên học tập Đức tính trung thực sẽ rất có lợi chờ bản thân . Anh có dấm trong người nhưng ko đến nỗi nhầm lẫn như chú dc. Công nhân của ảnh mà lươn Khươn như chú nói 2 lời ảnh đuổi việc nhiều rồi

Chuyện em đuổi việc người khác a thấy cũng bình thường. Mấy thằng phải hay đi luồn cúi thì cũng đối xử với nhân công ko ra gì.

Kkk xử dụng người lao động đôi bên cùng có lợi sằng phẳng về tiền bạc , còn loại như chú em ko có cái Đức tính trung thực nói điêu thì thất nghiệp dài dài