Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

cũ quá rồi nhiều cái chưa đúng giá trị

1 Likes

Tks mod

hiểu sai ý rồi nhé

Những nick ảo. Chúng ko lộ mặt nên luôn vô trách nhiệm với lời nói, toàn tung tin thất thiệt, xong lại lập cả chục nick khác. Khóa sạch bao giờ lộ mặt thật chúng là ai thì sẽ nói năng đúng mực hơn, ít đeo bám cắn sủa hơn.

4 Likes

Đề nghị Mod xem lại cách thức hoạt động nhé, tui thấy dạo này nhiều níc liên tục dựa hơi A7 đi Pr trá hình, gây sự, đặc biệt các Pics về VPH có hiện tượng lợi dụng danh tiếng, dựa hơi cố tình tag người có ảnh hưởng để PR, Mod nên có biện pháp bs những Pics và níc như thế này

1 Likes

Ko hiểu topic Vph nhưng lại lôi A7 và cổ Dig vào có mục đích gì mod

1 Likes

vâng bác, kiểu cố tình vạch lá tìm sâu đó bác

Đề nghị suzy khoá nick có ngôn từ mất dậy đi ngược với văn hoá cộng đồng

thằng trộm cắp có tiêng án tiền sự mà đòi đi so sánh á, nực cười, nên nhớ VPH mới ra tù nhé.

Mod ơi nó lập nick ảo tung tin sai, đá xéo A7. Nó toàn cắn trộm hẹn giờ!

1 Likes

Mod không bênh vực 1 ai cả, nếu bạn có dẫn chứng là A7 tự vào topic của bạn gây sự trước thì bạn đưa ra để Mod giải quyết nhé.

2 Likes

Nên khóa những con c.hó giấu mặt cắn trộm như mày đấy.

3 Likes

thế sao án 1 năm nhưng được mãn hạn trước 7 tháng nhỉ? liên quan gì nhỉ

Mời anh tìm chứng cứ @Vuongdinhhue

a7 vào spam . pic cũ đã xoá và pan ad có thể coi lại cmt ở pic này

1 Likes

thôi anh em pic ĐÌNH HUỆ TẠO Cho anh em giao lưu trao đổi không nên chửi nhau nhé

Công ty ck, chuyên gia cũng định giá Hpg 8x cách đây 10 tháng đó. Ai ôm có phải lãng phí vốn ko. Vph mà ngon các bố tự ăn đi nhé. Việc gì lôi A7 và Dig vào so sanh. Đất sài gòn ngon thế 12 năm qua đã éo x2. Xem lại 1 số doanh nghiệp cầm đất sài gòn họ tăng bao lần rồi.

Toàn nick ảo nick mới vài like.
Gây sự và cắn trộm .chúng nó cứ lộ diện mặt thật ra xem dám cắn ko??

3 Likes

năm rồi x4x5 đó em kkk

lấy like ra để so độ uy tín à kkkkk