Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

bắt tay ở cái gì, bắt tay như tn cơ chế chia chác ra sao, bác có bản thoả thuận hợp tác của người ta chưa, ví dụ tôi nói KHG đang hợp tác vs T&T đấy, T&T là tập đoàn lớn có bank đứng sau đấy, thế tui lại đi dựa vào đó baoe nó khủng à, môt cái hợp tác cũng chưa nói đk điều gì đâu, thông thường những thằng lớn hợp tác thì phải phân chia lợi nhuận cho nó nhé, ngon thì phải tự làm r đớp một mình mới là ngon

Thế 12 năm qua công ty nó dừng hoạt động hay sao mà tăng trưởng kém thế. Trong khi quỹ đất nó lớn. Chỉ có lãnh đạo lởm mới thế thôi

Bạn biết mod bao nhiêu tuổi để xưng “em” ?

5 Likes

anh em không nên tang adm f247 vào làm gì cả

Phải bên f31.9 bay màu lâu rồi

1 Likes

Sao mấy ông DiG với CEO cứ chạy qua bên này nói tục thế nhỉ, bên kia ko có chuyện để nói ah

chẳng cổ nào xấu mãi cả nhớ đấy

Bác ơi. Bác có thấy A7 và đội A7 chửi tất tần tật các thành viên trên này, chỉ cần nêu ra quan điểm trái chiều về DIG hay CEO k?

Vì chúng mày ko sủa bậy cắn càn đéo ai thèm đụng, vì bố biết chúng mày là đứa nào ?? Vô danh bất tài. Đụng vào tao tao sỉ nhục cho nát mặt

6 Likes

so sánh r chê nữa nhé, nhất là văn hoá đi sang píc nhà người ta chả liên quan PR trá hình, cái này gọi là tự nhuên vào nhà hàng xóm chửi bậy xả rác đấy, người ta gọi đó là người vô văn hoá

1 Likes

đang thắc mắc a7 mõm kêu nhờ người xem vph đến đâu rồi hay khủng quá

Bác vào nhìn mặt em đi bác. Em ít tuổi, ít kinh nghiệm nhưng ít nhất học thức nhiều hơn bác

1 Likes

VPH Sắp chết rồi con.

3 Likes

Phản dame cực gắt

Mình xin lỗi Mod :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

đúng . dig còn tăng t vẫn cầm. nhưng t xem kỳ vọng của tôi và nói ý cá nhân,.

muốn thế thì đừng lôi DIG CEo vào pics VPH nữa, muốn ý kiến trái chiều DIg CEO sao ko lâpi pics riêng mà cứ phải lôi dig ceo a7 vào làm gì, múc đích lơii dụng vì lợi ichs cá nhân mà còn đi nguỵ biện à

2 Likes

Anh em đầu tư t khuyên nên tránh những cp có lãnh đạo lởm ra nhé. Còn việc lãnh đạo họ thay đổi ra sao phải có thời gian trả lời. Còn ở tt này rất ít người có thể tham gia sâu cùng ban lãnh đạo như A7.

lý do chết là tiền đổ vào đâù ngập chết cổ đông vph à kkkk

Học thức là gì hả mày?? Ba cái chữ học vẹt ở trường à ??

7 Likes