Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

Hết phiên rồi nghỉ ngơi tái tạo năng lượng thôi anh em, hẹn 9h sáng mai chúng ta gặp lại :coffee:

1 Likes

Họ càng soi mói, VPH càng sáng. Đơn giản họ càng soi càng thấy VPH quá khủng

3 Likes

Ngọc càng mài càng sáng đó anh :coffee: :sunflower:

dòng tiền thông minh sớm tìm tới thôi

Đất tăng cổ tăng

1 Likes

Đất còn tăng mạnh lắm bác chủ nhỉ, còn bơm tiền nhiều lần nữa

đúng rồi em. đất SG nó tăng còn khủng khiếp nữa

các bọn khác như long tân, long an, bình phước…, mấy bọn ven toàn lấy đất SG làm tham chiếu thôi.

1 Likes

Đất sài gòn là cầu thực đó bác, chứ mấy ông Phú Quốc kia thì ko biết ntn bác ?

bọn đó đất thương mại thôi em

1 Likes

Em có thằng bạn, mua 1 căn homestay ở phú quốc, rao bán từ 2019 tới giờ vẫn chưa được kkk

1 Likes

http://vietnamnet.vn/vn/bat-dong-san/du-an/bat-dong-san-gan-ke-tp-hcm-len-ngoi-long-an-dan-dau-xu-huong-822895.html

1 Likes

Đợi ĐHCĐ công bố quỹ đất ở Long An

1 Likes

:coffee: :sunflower: :eagle:
Cafe ngắm hoa, ngắm đại bàng tung cánh

Giữ nguyên tình trạng hiện nay của tôi là điều không thể, tôi phải chết hoặc phải trở nên tốt hơn
KT: Vph đại đế :eagle:

Khi bạn có thể tiếp tục cố gắng sau ba lần thất bại trong một công việc được giao, bạn có thể xem mình như một ứng cử viên cho vai trò lãnh đạo trong công việc hiện nay của bạn.
NẾU BẠN VẪN TIẾP TỤC CỐ GẮNG SAU MỘT TÁ THẤT BẠI, HẠT GIỐNG THIÊN TÀI SẼ NẢY MẦM BÊN TRONG BẠN
KT: VPH ĐẠI ĐẾ :eagle:

Dig vốn hoá 45k tỷ kỳ vọng long tân 300ha ( chưa gpmb xong) bán 100tr/m2. VPH vốn hoá 1k5 tỷ kỳ vọng 100ha ( đã gpmb) SG 500-tỷ/m2.Muốn ăn hết của thiên hạ thì phải nhìn ra chỗ trũng của thiên hạ

3 Likes

vph có game gì?

1 Likes

thấy có vẻ có mùi

đầu tư ai nói game. thay máu lãnh đạo. công bố dự án mới. game chỉ biết đang bị thâu tóm bởi 1 thế lực, tù mù vậy mới ngon kkkkkkk