Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

VPH nó là trùm đất SG… các dự án do cty con thực hiện. Sắp tới không chỉ ở SG mà công bố thêm quỹ đất ở Long An

Chuẩn bác! Cổ tốt nên nhìn xa, dù sao cảm ơn anh 7 vào chê để cho các đội nhóm họ thấy - đôi khi có tai to vào tạo hiệu ứng ngược cũng rất tốt!
Cho nên cổ mình minh ôm - giá trị niềm tin đặt đúng chỗ cứ phải ôm chắc cầm lỳ chờ ngày VPH trả về đúng giá trị DN - VPH vẫn giai đoạn tù mù thần chưởng! Nên tranh thủ ôm chặt gom chặt

BDS trũng nhất CKVN
VPH trũng nhất BDS
VPH sắp vượt đỉnh cũ
rồi dòng tiền thông minh sẽ chảy vào như thác

1 Likes

A7 hô sập trên diễn đàn không nổi. Vào hẳn room tôi kêu gào bán… kk chỉ tiếc cổ ngon bán có thằng hốt hết

1 Likes

Idj tăng 20 lần sau chia tách 1:1 vẫn lên nhỉ

Nhà bình dân tăng giá gần gấp ba sau 7 năm - VnExpress Kinh doanh. :stuck_out_tongue:

IDJ tầm nhìn bluechip

Đất HCM VPH tồn tại 20 năm nay rồi. Đến lúc quay lại thời huy hoàng. Rũ bùn chói loá

1 Likes

Giá đất hiện tại ở 1 số quỹ đất của VPH. Với giá này vốn hoá 1k6 tỷ thì quá rẻ. 1 dự án 1-2ha có thể gấp 2-3 lần vốn hoá quá khủng khiếp

1 Likes

1 Likes

Đúng rồi anh, biệt thự phiên bản giới hạn ở sài gòn đã 100 tỷ / căn khu nhơn đức Vạn Phát Hưng làm 10 căn biệt thự Phiên bản giới hạn là bằng vốn hóa anh nhỉ ?

Ở Hoàng quốc việt Vạn Phát Hưng còn 42 lô đất nền

Chỗ này gấp 2 vốn hoá rồi em

1 Likes

Có công ty nào cho margin vph ko các bác

1 Likes

Sắp mở lại MG rồi em. Tốt nhất k MG em nhé

Không nhé, bị cắt magin từ năm 2021 rồi

Quỹ đất của Vph Thật ko đo lường được, nhiều ko thể đếm hết

Em đi khảo sát hỏi mấy cty con của nó vẫn còn vài dự án chung cư đó em

1 Likes

Nếu Vph ko nhiều đất thì họ ko bán 7 block Lacasa cho An Gia, và chuyển nhượng 55% cổ phần BĐS an hưng và Nhà bè cho Lotteland

1 Likes