Siêu cổ đẹp nhất tam sàn. cơ hội múc full cổ margin 1-9 đang ở ngay đáy 1 con sóng thần x4

Em quyết liều phát này… bro hãy tin em :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

Ko phải liều, mà kẻ làm tướng phải thấy chắc thắng, gan dạ mà tiến lên, có giáp bắn đíu chết, phòng thủ kỹ đầu, tai, và trym,…ko để dính dạn là được. Haha. Phía sau quân địch là muôn vàn mỹ nhân, rượu ngon, đào sữa …anh hưởng.

Vâng vâng, em lợi thế k có trym thòng nên k sợ nát gáo bro ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

Ông lướt với ông bon chim cho lắm vào lại đu đọt L14. Khổ

Anh chưa bao giờ chim lợn siêu cổ l14 dig ceo.
Anh chỉ chê bank chứng

Phần 4. Tại sao L14 là siêu cổ!
:point_right:Điều kiện của siêu cổ là phải tiềm năng x lần
:point_right:Được dòng tiền lựa chọn

Đầu tiên, ta xét về tiềm năng x lần, ta đánh giá tiềm năng và định giá hiện tại.
:grin: Tiềm năng:
anh em đều biết môi trường kinh doanh đang rất tệ. Cổ sản xuất cắm mỏ và tiềm năng tăng 10% thôi cũng khó và lâu như đời chị dậu.
Trong bối cảnh tiền đi săn đầu cơ tích trữ đạn dược cho 1 nhịp khôi phục kinh tế mạnh mẽ với ý chí đồng lòng như 1 (không như bộ máy hiện tại như Từ Thứ, thân ở tào doanh lòng hán doanh. Hót như chim nhưng ngồi im 1 chỗ). Sắp tới kinh tế bùng lên mạnh mẽ với 2 cụ là dân tài chính. Kéo theo đó dòng tiền sẽ chảy mạnh ra thị trường như kiểu phải vứt cho đủ chỉ tiêu. Cổ phiếu sẽ tăng nhưng mạnh mẽ nhất là 2 dòng ck và bds. Chạy trước có lẽ là dòng chứng vì dòng này đã sắp về đích còn dòng bds chỉ mới khởi động. Vì vậy anh đánh giá dòng chứng không cao, vì khi dòng chứng về đích, bds cũng đã tăng tốc 1 đoạn và biên bds nó gấp 4 5 10 lần dòng chứng.
Định giá tiềm năng trong năm nay index sẽ 1200 tương ứng l14 200, dig ceo 50, bank đã về đích, chứng tăng 1.5 lần nữa. :grin: TRONG 3 THÁNG TỚI!!!
:crazy_face: Định giá hiện tại:
Với phương pháp đường trung bình giá của anh. Định giá hiện tại l14 đang ở mức ngang với index 1000. Ngang với dig 15. Ngang với ceo 16.
Anh em nhớ kĩ mức định giá này vì đây là lý do anh bảo L14 giá 45 là món quà của chúa!!! :cold_face:
Vì lý do gì anh em đều biết, đội cụ 7 ra hàng. Cụ ra từ giá 75 hồi tháng 11 năm ngoái. Và kéo dài suốt mấy tháng nay, mỗi khi l14 lên tầm 55++ 60 đều bị đạp rất mạnh. Anh em biết tại sao rồi nhỉ.
Nhưng lực đỡ kê l14 từ giá 50 về dưới rất mạnh. Vol đã siết rất lâu. Nếu ko có media dìm hàng hôm thứ 6, l14 sẽ ko có giá dưới 5x huống chi giá sàn 45. Và 2tr cổ bán tương ứng đột biến gấp 5-10 lần bình thường mà l14 đé.o sàn nổi :crazy_face: vùng tranh cướp anh em thấy lợi hại không??
Khi xúc l14 anh em băn khoăn cổ sẽ giảm về đâu??? Giá 45 là rẻ lắm rồi, tranh cướp nhau rồi. Và nếu anh em soi chart sẽ thấy giá 40 :grin::joy::joy: lỗ 10% so với hiện tại và anh chỉ hỏi về giá đấy anh em có cướp được hàng không? Và về đấy rồi thì cổ sẽ phi đến đâu??? Anh em sẽ lời hay lỗ nếu xúc giá này :crazy_face::grin::grin:
:point_right: Yếu tố được dòng tiền lựa chọn.
Đầu tiên dòng chứng có vnd đã đánh lên ma200 với 1300 tỏi :joy::cold_face::cold_face:
Tiếp theo ko lạ là ssi :crazy_face:
Ở mảng bds anh thấy có dig sẽ vượt ma200 với giá 21.7 đầu tiên.
Tiếp sau là L14 với sức hot của giá 4x 2tr cổ.
Vì thế của index hiện tại là tiến về 1200 chứ không phải vài ngàn tỏi 1 phiên xúc cổ cơ bản để kéo lên 50đ rồi chốt lời.
ANH EM NHỚ KĨ LÀ TIỀN TO XÚC MẠNH CỔ CƠ BẢN, TÁC ĐỘNG ĐẾN VNI CHỨ KHÔNG PHẢI PENY
Tổng kết lại.
Rủi ro của anh em hiện tại là index giảm 10đ về 1054 để con dân bán nhà xúc full mơ gin 1-9 rồi nằm im 3 tháng sau sắm biệt thự siêu xe.
Cơ hội của anh em là l14 đang ở giá của index 1000. Nếu có lỗ L14 trên 10% sau khi bắt giá 45. Anh cầu còn không được :joy::joy:
Lỗ là để xúc thêm chứ bán đé.o :joy::crazy_face:
Siêu cổ 200k mấy thằng ngu đem chất sàn vì đọc tin cụ 7 rời L14.:joy::joy:

1 Likes

Lời hứa với anh em đã đủ.
Hẹn anh em giao lưu gồng lãi tuần sau ở topic này với Dig và L14 :purple_heart:

1 Likes

Anh em thấy anh nói sai chỗ nào, cứ chửi thẳng, ta cùng trao đổi. Anh mới 2 chai, đang sung

Trc giờ thấy chú lướt lát a chửi, thấy chú cũng có chút nội lực thấu đáo đó, siêu cổ nó gặp đk thuận lợi nó phi cho phát điên phát rồi.
Giờ là thời điểm mua và nắm giữ

L14 ko xấu, chỉ là thánh a7 rời đi coi tạm thời sẽ là giai đoạn thanh lọc, nhiều anh múc vì a7 sẽ bán vì a7.

Lướt siêu cổ sai có thiên thời sửa
Mầy không phải bạn anh. Vì khí chất con người anh và mầy không thể nào đồng đạo được

1 Likes

Ngắn hạn mất thằng trợ lực, dài hạn bớt thằng hô hào, nhiều nđt sành sỏi cáo già sẽ vồ lấy hold đến chết đíu nhả, cái lợi này mới là siêu phẩm đoá

Rồi có ngày mầy sẽ thấy anh là chi kỷ, thằng già à

Tầm nhìn mầy có, nhưng tâm mầy hèn, muốn sửa còn lâu em ạ

1 Likes

Những thằng tự ca ngợi tâm sáng và tử tế thì thường lại sống như cái con đầu bùi

Anh làm rể dân bắc. Thanh hoá.
Và anh nói với em, bố vợ, chú vợ, anh chị em vợ, những ai trên cơ anh đều đồng lòng, dưới anh chỉ có ủng hộ

@HarleyQuinn anh không biết em là ai, 4x hay 20.
Nhưng em tin anh ko?

Tim rồi nhé anh. Thế mai vol có 2 củ tiếp k anh :rofl:

1 Likes

Anh đé.o biết :joy: chỉ biết giá này xúc đé.o sợ :crazy_face: sợ thì nhắm mắt mà mà xúc :grin:

Tin… tin sái cả cổ :relaxed::relaxed::relaxed:

2 Likes