Siêu cổ đẹp nhất tam sàn. cơ hội múc full cổ margin 1-9 đang ở ngay đáy 1 con sóng thần x4

Thay vì các em suy nghĩ l14 sẽ về giá nào thì hãy nhắm mắt mà xúc đi. Anh xúc rồi. Còn muốn nghe phân tích thì phải đợi vì giá 45blaf món quà của chúa

1 Likes

Lần này em tin anh, cổ kim cương mà vất ra đường thế lạ ko nhặt Thầy chửi cho

Mời anh phân tích nốt phần 2 đi.

A7 té Lờ lại càng ngon, blđ hiểu ra làm thật ăn thật, chờ NMP khởi công, sóng thần ập đến.

Riêng bđs phú thọ Licogi độc quyền cmnr, ăn lồi mồm.

NMP dự án trọng điểm đó:

Câu chuyện bên trong không biết không bàn.
1/ nội tại L14 vẫn tốt dù có a7 hay không. Cái a7 đem lại cho l14 là Lfi, và nó dù có chia 2, định giá l14 vẫn tăng so với hiện tại
2/ định giá l14 ở tháng 1/2023 đã tầm 75k, chưa kể hiện tại làn sóng uptrend ập vào, giá đan chiết khấu cao. Loại sói già sẽ âm thầm xúc khi cổ quay đầu. Chỉ anh em ở đây mới nói rằng L14 giá này xúc không lỗ, tiềm năng 220k/1 cổ vẫn y nghuyên năm nay.
Cá mập anh ko biết. 2tr cổ hôm qua, cá mập gom giỏi lắm 500k

Bệnh của anh là lười :crazy_face:
Nhưng khôg sao, có thằng em này phân tích khá giống view của anh ở ngắn hạn 3 phiên tới.
Xa hơn, anh chỉ thấy index xấu từ 24/5.
Xa hơn nữa, index 1200 trong 1-3 tháng tới, và giá sâu nhất có thể gãy về là 1054.( Vùng cản của index 4 tháng vừa qua

1 Likes

Thế còn 1.5 tr rơi mỗm cá lòng tong à haha

1 Likes

Vol to giá chết múc, cho anh :smiley:

1 Likes

Vùng tranh cướp

1 Likes

Hôm 28/4 họp ĐHCĐ, trong danh sách HĐQT đã không có A7 rồi bác. Nhưng tối 18/5 mới thấy các báo đồng loạt ra tin. Trước đó thì Chủ tịch Lý và LFI cũng có mua vào cp trong trong chị gái A7 bán ra.

2 Likes

Nó gom ròng rã từ tháng 11 năm ngoái lúc l14 gãy ở giá 75 rồi
Tin ra là cú vét cuối. Cho anh em.
Hãy nhìn dig gom cướp hàng láo cỡ nào thì l14 cũng vậy

3 Likes

Thu 2 trần đầu phiển lại cười mắc ẻ, còn cái đíu gì xấu hơn nữa mà đạp, tin xấu nhất còn đíu dư sàn, nhìn cái vol to chà bá mà ko dư sàn nổi, m đã nghĩ hôm qua phải rút chân, xanh lét,…nhưng có vẻ bụng tụi đó chưa đủ còn cố gom thêm. Phòng thủ phonngf bị chặt gươm đao giáo mác, tinh thần càng giảm càng mừng, tăng cũng vui :laughing:

Giờ cụ đánh đấm không phải báo cáo giải trình. Không còn gì lại càng dễ

1 Likes

Xem nhà còn rì bán hay cầm cố đc thì cầm đi bác ạ… nhà em vườn k nhà trống hết rồi… em cũng ngắm cái biệt thự cạnh nhà rồi… lên 200 em dọn ra đấy ở :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

Nhà cạnh cái biệt thự vậy nhà bro là liền kề hử

Cạnh khu biệt thự hay có mấy túp lều tranh á bro :rofl:

Vậy kiểu nhà lá đơn sơ 5-7 tầng

1 Likes

Không, phải đi thang máy, mà thang máy phải đi hai lượt mới hết các tầng á :laughing::laughing:

1 Likes

Nói khẽ chứ ko tụi nó dìm tiếp đíu phi lại ăn khứt, xđ cụ làm thật ăn thật, lái muốn diễn trò gì diễn

Nhà bro cầu kỳ quá