Siêu Cổ SGR - 990 Tỷ Mua Cả Doanh Nghiệp 9 Tháng Làm Ra 528 Tỷ Doanh Thu, 270 Tỷ LNST

Siêu Cổ SGR - 990 Tỷ Mua Cả Doanh Nghiệp 9 Tháng Làm Ra 528 Tỷ Doanh Thu, 270 Tỷ LNST bất chấp thị trường vốn đi xuống, downtrend vĩ mô, bất ổn tỷ giá, lạm phát thế giới ùn ùn gần giai đoạn phi mã.

PE nhỏ hơn 5, doanh nghiệp chia cổ tức tiền sòn sòn, doanh nghiệp họ hàng, chân tay bà Mai Thanh REE.

Chắc chốt giá 90k năm 2023 cho em nó !

xong nó làm gì tiếp ? năm ln to năm ln xịt ?

muốn biết làm gì tiếp em cùng bác năm sau dự ĐHCĐ hỏi chủ tịch là rõ
Nhưng có dính bà Thanh REE thì chắc không phải là hạng xoàng

hihi bác biết có tẹo thôi, bà Thanh thì sao đương nhiên ko xoàng nhưng bà ấy ko thích phát triển bds lâu lâu đem ra bán buôn tí lấy tiền chia tiếp bác có đợi đc ko? dạng cổ này lên tí xì hơi

Em cũng mới tìm hiểu. Mong bác chỉ giáo thêm

Hẹn anh chị em ở ĐHCĐ 2023, đồng hành cùng doanh nghiệp. Chứ giờ này trên sàn doanh nghiệp PE nhỏ 5 chắc đếm trên đầu ngón tay ngón chân

Cứ post đây thôi. Bác nào hứng thú cùng vô anh em chúng ta trao đổi. Không thì để bài này lặn tầm 6 tháng đến 1 năm lôi lên lúc ấy mới là huyền thoại

Thị trường về lại vùng giá trị chiết khấu những năm 2018-2020 (là vùng gom hàng của bigboys). Giờ này quay lại vùng đó với PE rẻ hơn giai đoạn 2018 2020 rất nhiều thì ngu gì mà họ không mua gom. Giờ này giải ngân dần được rồi.

Chúc anh chị em đầu tư hiệu quả ! Thân ái và quyết thắng !

Siêu Cổ SGR - 850 Tỷ Mua Cả Doanh Nghiệp, 2 năm lợi nhuận sau thuế bằng vốn hóa…kkk

Mất hàng rồi :rofl: