Siêu cổ tiếp theo sau VHD PVL, sáng lòa khi Thị trường sập, Đời Đẹp Nhất khi tím

Xin giới thiệu siêu cổ tiếp theo sau VHD PVL sẽ là DDN, dịch bệnh quay lại thì dược lại lên ngôi, chưa kể vốn hóa mới chỉ 200 tỷ mà sở hữu 1 loạt đất vàng trị giá 6 700 tỷ thì còn dưới giá trị nhiều lắm! Quan điểm cá nhân, lưu lại kiểm chứng!

2 Likes

Có mã nào chưa tím ko bác, đua tím sợ quá!

mua cao bán cao, chứ đừng mua thấp bán thấp hơn :))))) PVL VHD cũng nhiều ng sợ đua tím 1 2 phiên đầu, giờ đã x3 x4 cả rồi :v

2 Likes

DDN vừa dược vừa đất thì lại tít mù

Đây lại là 1 bạn có ng cứu cmt: DDN giá còn quá rẻ so với nội tại của DN. Trong ngành dược thì giá DDN thuộc loại rẻ nhất khi so với DBD, DHG… mà kết quả kinh doanh, chi trả cổ tức như nhau.

1 Likes

Em chậm ngâm cứu

ko có nhanh chậm, chỉ sợ ko ng cứu mà lỡ thôi :))))

1 cao thủ chia sẻ: Thật sự càng tìm hiểu thì thấy DDN quá ngon. KQKD tốt, Cổ tức chia đều hằng năm, số lượng cổ phiếu cô đặc, hàng trôi nổi ít, sắp bổ sung thêm 2 ngành nghề hot mùa dịch là xét nghiệm và tiêm chủng. Đây chắc chắn là siêu cổ còn xót lại trên sàn UPCOM.

2 Likes

Dịch bệnh tăng mạnh thì sóng dược lại đến

VMD mới nhiều đất vàng .vừa dược và phân phố vacxin

1 Likes

Cảm ơn bác mình chơi mã chưa chạy thôi :v

Thanks bác, em xem báo cáo tài chính ko thấy chỗ nào nói quỹ đất, bác có thông tin chỉ giáo với.

đừng chỉ đọc mỗi BCTC bạn ơi, 1 DN có nhiều báo cáo để xem lắm :smiley:

1 Likes

Dịch bệnh leo thang lại sở hữu đất vàng gấp 3 lần vốn hóa thì DDN vừa sở hữu dược vừa vaxin sẽ là siêu cổ tiếp theo! các siêu cổ khác vẫn cứ mải miết phi nhỉ PVL VHD SSN IVS…

Biết tới bác chủ pic hơi trễ nên không kịp lên tàu em nào 🥲

lại tím rồi

bạn nào thích xem đất thì đây nhé

z2965755061806_8877bbbe26576d1c2ec5a57abc795d06

1 Likes

đã hết hàng

1 Likes

tất cả các mã mình đánh đều ko có target vì mình ko đánh theo TA bạn ah