Siêu phẩm Penny C69 - Tiếp bước NHA L18 L14 - A7 bảo múc

C69 có gì hơn NHA L18 L14

1 Likes
1 Likes

@khai_nguyen_huu ông trùm penny định giá cho ae phát

em ngắm nó mấy hôm nay. nhưng nó vừa chia cổ tức nên đang đợi xem có chỉnh không

1 Likes

Rẻ quá đúng không người anh em.
So với DRH NHa L14 L18 lỗ lòi, không doanh thu thì quá rẻ.

cty con với cty mẹ ký kết với nhau chứ có gì đâu ;))))

Bác ko thấy doanh thu nó 2022 tăng vọt lên 1000 tỷ ah?
Tháng 6/2022 chuyển từ liên kết sang mẹ con. Việc chuyển mẹ con nó có tạo dòng tiền khủng khiếp.
Giờ muốn làm đại lý cho Hãng Huyndai bác biết cần bao tiền không?
Đầu tư cơ sở vật chất + hàng hoá cần không dưới 300 tỷ.
Giai đoạn khó khăn này, lợi nhuận không quan trọng bằng doanh thu. Doanh thu lớn tạo dòng tiền để luân chuyển đầu tư. Mấy thằng bds như NVL PDR chết cứng vì doanh thu không đủ vòng quay vốn.

NHA có A7 nên mới tăng nhiều như thế

Nay A7 cho ae múc VPG MST C69. Chui hết vào NHA có biến lại khoá sàn 5-7 phiên thì toi.

Toàn thắng mấy năm nay khó khăn thì phải bơm thêm tiền thôi. Mấy cái dự án của nó thời gian gần đây gần như đang ko làm gì đó b biết ko?

Nó book doanh thu ảo hả bạn? Book kiểu gì ra 1000 tỷ? Khó khăn chung toàn hệ thống nền kinh tế nên cả thị trường hàng loạt cổ giảm 50-80%. Bác muốn mua cổ lúc nó book lãi trăm tỉ nhưng vẫn giá 5-6 ah?

1 Likes

Có ai thẩm định mấy dự án củ nó chưa bác?

Có mấy nhỏ lẻ biết nó đâu bác.
Mấy hôm rồi ngồi xem nó mới thấy ngon.
Doanh thu tăng vọt từ 300 tỷ lên 1.000 tỷ thấy chiến lược của nó đúng.
Thay vì cố đâm vào Bds lúc khó khăn nên nhanh chân chuyển 1 phần qua MA auto tạo doanh thu luôn là bước đi chuẩn xác rồi. Từ đó lấy nguồn làm tiếp dự án là chuẩn.

ko ảo, mà do Toàn thằng từ cty liên kết chuyển thành cty con từ quý 3/2022. Nên doanh thu của toàn thắng phải ghi nhận vào bc hợp nhất của cty mẹ. Đó là lý do tại sao doanh thu hợp nhất từ quý 3/2022 tăng đó.

úi cái tên “C69” là chơi KIỂU 69 hả bác, hehe

1 Likes

Đúng đó bác, bước đi như thế đáng để nhìn nhận nó có tầm nhìn. Thay vì cố đâm sâu vào Bds lúc khó khăn nó chuyển hướng để có dòng tiền đã. Khi tạo được dòng tiền thì việc vay vốn dễ hơn để nuôi lại bds.
Như thằng ITC lúc bds đóng băng nó có dòng tiền từ Hotel nuôi không thì nát bét.

Thêm hình ảnh, video tiến độ, bán hàng các DA đi bác

TT đang lên cơn điên, bác soi giúp tôi CIG NHA L18 L14 LDG HQC VC7 … hàng chục penny đồng giá, vốn hoá gấp 2-5 lần xem cổ nào có FA tốt hơn C69, MST doanh thu nghìn tỉ.

2 Likes

5.5 tích lũy éo hô, tăng 4 cây r