Siêu phẩm VRC còn xót lại trong dòng BĐS.! Trở lại đường đua

về vĩ mỗ đang rất ủng hộ VRC vì sao: vì giá đất của vrc cách đây 5 năm vốn bđs 300 tỷ đến giờ lên tới cả nghìn tỷ, đặc biệt các dự án án của vrc thuộc ven đô HCM cách thành phố khoảng 14km

1 Likes

hiện tại sau dịch bđs ven đô đang thu hút NĐT

1 Likes

nhìn chúng vừa rồi tất cả dòng bđs đã tăng 1 đoạn còn vrc tất cả chỉ mới nhú , sau shs của bầu hiển thoái vốn vrc sẽ rất tiềm nănng vrc khá cô đặc

1 Likes

anh em nào có thông tin gì về vrc chia sẻ thêm cho mọi người nhé … cuối tuần rảnh soi lại dòng bđs thấy em này bị bỏ quên tìm hiểu thấy khá là ngon nhé ae

2 Likes

anh em nào chưa kịp tìm con nào trú ẩn cho sóng bđs thì có thể cân nhắc nhé

2 Likes

không khuyến nghị mua bán nhé anh em …!!! thấy hay nên chia sẻ cho anh em nào đang đầu tư vrc hoặc có ý định đầu tư nhé hihi

3 Likes

Bác cho em hỏi vào đầu 2020 tại sao giá VRC từ 25 sàn liên tục về 5? Chắc chắn phải có vẫn đề gì đó nội tại như bác nói thì không thể có vốn hoá này

1 Likes

Theo ý kiến cá nhân là do tổ chức thoái vốn rất có thể có câu chuyện đằng sau nhé thường thì sau tổ chức trong nước thoái vốn thì cty sẽ tốt lên

1 Likes

2 năm trở lại đây liên tục thay máu các cổ đông lớn

1 Likes

Theo kịch bản như này lãnh đạo vrc làm chiêu trò buộc cho tổ chức phải thoái vốn ra

2 Likes

Rồi gom lại số hàng đó

1 Likes

Xem qua bctc tài sản dự án chủ yếu là ở các công ty con của vrc dẫn tới dòng tiền không về đều

2 Likes

1 Likes

Cẩn thận nhầm thành vcr nhé anh em kk

1 Likes

hình ảnh

1 Likes
1 Likes

Ổn đấy bác

Con này khá cô đặc

1 Likes

Không có cổ nào xấu mãi, không có cổ nào tốt mãi quan trọng là thời gian để công ty trưởng thành…!! Tốt hơn trong tương lai

1 Likes