Siêu shock - Vén bức màn thương vụ MA bí ẩn nhất và lớn nhất Việt Nam: CII - NBB- VCI - Rifeco

A bán đc 1 quả thận rồi! đang rao quả thứ 2. :muscle:

3 Likes

cà đắt hơn xếp ạ :smiley:

1 Likes

:laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

E vừa lùa hai đứa bạn em vào cii rồi ah ^^

2 Likes

Thua đừng đổ tại anh nhé, Thắng là do A Bình nhé! :muscle:

4 Likes

Câu chuyện hấp dẫn

Chỉ đạo của thủ tướng là kịp thời. Đất kim cương Thủ Thiêm CII nắm giữ là khối ngọc thô khổng lồ

3 Likes

Ko mua cii thì mua gì

Thắng thua còn do số nữa anh ạh haha lo gì. 1 là giàu 2 là nghèo. Tất tay😂

1 Likes
2 Likes

Không rõ động thái tiếp theo của CP về vụ đấu giá đất như thế nào. Liệu các bác ấy có thanh tra doanh nghiệp, yêu cầu xuất trình phương án tham gia đấu giá không nhỉ? Nếu không có phương án tử tế mà đi hét giá bừa khéo toi?
Hoặc cũng có thể không chết vì đấu giá mà chết vì các sai phạm khác.

NBB giá đẹp, cơ bản ngon+thiên thời, không múc lúc này thì chờ khi nào

1 Likes

Việc chỉ đạo này sẽ minh bạch và giải thích cho nhiều nhà đầu tư khỏi hoang mang về cách: tính toán của nhà giàu?.. tầm nhìn của nhà giàu?.. và trả lời luôn câu hỏi tiền đấu giá sẽ huy động như thế nào?.. Từ những phân tích logic đi tìm ngọn nguồn của liên minh CVI-CII-NBB- Rifeco từ anh @DetuA7 … Nhà đầu tư sẽ thấy được tiềm lực tài chính và khả năng liên minh phát triển dự án của CII… cũng như tiến trình thời gian tích luỹ tài sản của CII

4 Likes

Cưỡi siêu cổ mà sợ rung lắc thì sao cưỡi siêu cổ được.

2 Likes

Cii nay chỉnh là rất đẹp

1 Likes

Chỉnh thế này BĐS và Đầu Tư Công lại vào cầu rồi. Tội Bank, Chứng, Thép giờ này đi dò đáy.

1 Likes

Lại sốt đất rồi!

2 Likes

Theo anh thì trò chơi này đã đến hồi kết chưa, liệu đà tăng giá của cp có ảnh hưởng đến mục tiêu thâu tóm của các đại ca ko ạ,

Chui 6 năm mới vào đc thì mới bắt đầu e ah!

dạ, e chỉ sợ ng ta chưa xong chuyện, ae mình manh động quá vỡ kế hoạch của ng ta kakaa