Siêu shock - Vén bức màn thương vụ MA bí ẩn nhất và lớn nhất Việt Nam: CII - NBB- VCI - Rifeco

Tôi kì vọng > 15x, mua hay ko tuỳ bạn!

6 Likes

Sao lại có 15x thấp vậy anh :sweat_smile:

nói 30x họ shock! họ bảo lùa gà!

10 Likes

Bác lùa gà quá, đánh giá 300k
Em đánh giá nó 500k thôi mà :frowning:

So với SJS thì nó đáng trên 1 củ Việt Nam đồng :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

tin này ra chắc thứ 2 sàn

Vãi nhái, sàn mừng quá, có hàng múc, nó bán thoả thuận chả rớt ra ngoài cổ nào ông ơi.

Tin khi chú mày đọc được thì là thằng cuối cùng biết! Thằng kí nó đang đứng đợi hốt hàng, cổ đông non nên bán chốt lời cho nó. Để nó ở lại ủn lên x2,x3 tiếp!

9 Likes

Có cl nó bán ra ngoài, bảo cả nhà họ mày vác ra bán đi.đéo biết đc 1k cổ ko :hushed:

1 Likes

Nay ra tin xong có dấu hiệu hốt hàng kịch liệt

Em vẫn chưa mua đủ. Có khi nào không phải đua mà có người tự bán cho mình :grin:

Thứ 2 thêm tin THM thanh toán nữa, ko biết nên mua thêm kính chắn gió, bay cho khỏi phải nheo mắt ko

1 Likes

Chốt lại về việc ban CP quỹ và ko ai hỏi lại nữa:
Tôi vẫn chê Lãnh đạo CII cần máu lửa phát triển Cii, cần minh bạch hơn nữa để biên Cii thành Bluchip.
Hiện Cii đã mặc chiếc áo qua chật, từ BOT tới Thủ thiêm đến 30.000 tỷ trên cao Bắc Nam cần 1 Tài phiệt bước vào để nâng tầm hơn nữa.
Thời cơ đã đến, đến nhanh hơn tôi tưởng tượng. Cần thần tốc ban CP quỹ cho đối tác có tiềm lực mạnh để đón thiên thời.
Có sự đồn đoán Bản V hoặc Vạn T phát nhưng là ai ko quan trọng. Bởi ae ta cò con biết CII ngon thì tài phiệt họ biết trước 6 năm rồi.
Cuối cùng: Chào đón Tài phiệt chiến lược cùng lên tàu Cii đến ga 50x!

17 Likes

Lên tivi mua đất, cổ đất cho rẻ

4 Likes

Cii game liên tục lại tím cả tuần sau mất thôi

Tin này có ảnh hưởng gì k a?

A Chủ pic đính chính ở trên đo bạn

Cảm ơn anh Bang Bang.

1 Likes

Cii 15 năm niêm yết dặt dẹo, VCI Trường kì MA 6 năm bất thành.
Nay Thiên thời chiếu đỏ Thủ, Địa lợi đã có, Nhân hoà cũng đến sớm khi thoả thuận mua CP quỹ.
Ae còn muốn cái éo gì nữa, cơ hội cho Cii lên Bluchip nhanh thần tốc bất ngờ. Cứ nghe chim lơn nó xuyên tạc để sống lay lắt như 15 năm qua còi xương ko lớn nổi hử?

20 Likes

Cảm ơn bác