SIP lội ngược dòng ngoạn mục - Góc nhìn kỹ thuật

Hôm nay là một phiên giao dịch tương đối ảm đạm đối với nhóm BDS Khu Công Nghiệp, nhưng lại là phiên giao dịch rất tích cực của cổ phiếu SIP, khi mà giá đóng cửa của SIP cao nhất phiên và còn gần chạm mức giá trần.

Vậy điều gì khiến cho SIP có cú lội ngược dòng ngoạn mục trước sự ảm đạm của các cổ phiếu cùng ngành?

Thứ nhất, về mặt thông tin:
Thông tin tích cực mới nhất liên quan đến SIP là từ đầu năm 2024 KCN Phước Đông đã cung cấp hơn 40.000 m2 kho xưởng ra thị trường. Trong đó có 25.000 m2 nhà xưởng và khoảng 22.000 m2 là nhà kho xây sẵn. Đây cũng là loại hình cho thuê được đánh giá nhiều tiêm năng vì chi phí phù hợp và tích hợp nhiều tiện ích…

Thứ 2, về góc nhìn kỹ thuật:

Chi tiết trong video

10 Likes

chờ chỉnh mua ổn, nay mình cũng định vào mà ko kịp

SIP khỏe thế các bác, có tin gì à

xem video đi cụ thì biết

sao giờ tăng mới thấy

xin mời bác vào kênh xem mình làm từ bao giờ rồi nhé và mình sẽ còn tiếp tục làm nhiều video về SIP. Nếu bác muốn biết lý do thì có thể xem từ video phần 1 nha

2 Likes

:+1:

còn điểm mua ko bạn

SIP phải 100, bác chịu khó ngâm cứu SIP thật

Tuần trc tích nền tôi cũng mua đc ít rồi, hold đợi 90 thôi

Sip quỹ đất khủng nhất phía Nam

chỉnh về 67 68 tích lũy ổn thì mua được bạn, chi tiết mình có nói trong video đó ạ

sip khỏe thật

Hay em

cầu vào tốt, vượt đỉnh thì đường đến 80 ko còn xa

sip vượt đỉnh rồi các bác

mới làm 5k hôm qua, mua chuẩn thế cụ chủ

cảm ơn bác ạ, cổ phiếu ngon nhưng vẫn ít được quan tâm

vâng bác, sip nội tại tốt, quỹ đất lớn, sạch, vị trí đắc địa nên cho thuê đc giá cao, hiện còn hơn 1000 ha sẵn sàng cho thuê. Chưa kể tiền trong két hơn 3k tỷ, DT chưa thực hiện 11k tỷ. Note nhanh là thế còn phân tích chi tiết ra thì còn nhiều điểm hay hơn nữa. Mình cũng làm nhiều video chi tiết về sip rồi và sẽ còn làm nữa