SJS cổ phiếu vua BDS bị lãng quên?

SJS nay có gì mà có vẻ nhúc nhích tăng rồi!?

Game thoái vốn đó bác.

Bác nghe cụ thể như nào rồi?

Đang định giá thôi, chưa biết phương án thế nào

SJS nghe nói định giá thoái vốn cao gần gấp đôi giá hiện tại trên sàn (8x), có bác nào có thông tin cụ thể không? Con này quỹ đất khủng ở Nam An Khánh và Hà Đông, Hòa Hải Đà nẵng mà giá đất các khu này lại đang tăng rất nhiều

SJS có vẻ anh em không ai quan tâm thì phải. Kỳ này nó âm thầm đi lên chẳng mấy mà 1xx

Tuần sau lên luôn 8x.

1 Likes

Sắp có thông tin gì tích cực hả bác? Không nhẽ Tổng SĐ sắp thoái thật? Giá khởi điểm bao nhiêu bác biết không?

8x đó

Không loại trừ SCIC ko duyệt thoái vốn SJS để tạo sức hấp dẫn cho việc bán vốn SJG.

Phải có lý do ng ta mới lãng quên

Mấy hôm nữa tăng trần 10 phiên liên tiếp, thì cũng phải có lý do đúng không bác :slight_smile:

Toà nhà sjs hoành tráng quá. Giá cổ phiếu sắp vượt đỉnh chóp 10 năm. Theo nhà chuyên gia bất động sản sau mỗi đợt dịch giá đất tăng phi mã.

SJS không có lửa không thể có khói như vậy được, thị trường xấu mà nó vụt trần với lệnh mua lớn dứt khoát. Chuyện gì đang diễn ra?

1 Likes

Các bác cao thủ cmt SJS 4 tháng trước tới giờ chắc k ai còn hàng , nếu vậy mấy bác siêu quá , tránh được 3 tháng SJS đi ngang , nay thì chính thức chạy rồi , vì tin thoái giá 85 sắp ra , nếu có bác nào còn quan tâm thì vào lại ăn sóng thoái lên 8x-9x nhé các bác :grinning:

1 Likes

Vgc cũng thoái 7x