SLYFOX trở lại sẽ mang đến cho anh em một siêu phẩm đó là BSI

Tuần qua là mốt tuần bùng nổ của cổ phiếu dòng chứng như FTS, VCI nhưng cp BSI mới là cổ phiếu đáp ứng đầy đủ về tăng giá + nổ VOL + Break qua vùng đỉnh ngắn hạn. Qua tuần anh em sẽ có điểm vào đẹp khi giá về quanh 22.5. TP1: 27. TP2: 32. Chúc anh em sẽ có lựa chọn đúng đắn, Có nhiều anh em hỏi tại sao không mua khi giá quanh vùng 19-20 bởi vì ở đó là vùng tích lũy chúng ta không thể biết khi nào giá nó chạy chính vì thế cần có những phiên xác nhận, test lại trendline mới khẳng định được cp đó đã bắt đầu chạy hay chưa. Anh em chưa có hàng sợ qua tuần nó chạy mất thì mua trước 20% NAV và canh nhịp giảm để gia tăng thêm khối lượng.

1 Likes

Con lợn hô sập về 600 giờ hô mua?
Hô đu đọt L14 đúng đọt

CK giờ vào ko ngon bằng BĐS ĐTC vì hết điểm mua rồi.

Con lợn hô đu đọt L14
Còn hô VNI lên 1200 trước Tết :grin:

2 Likes

BSI tăng 30% mày còn hô vào đu đọt à con lợn?

Haha. Chào mừng bác trở lại.

1 Likes

Ko có gì ngạc nhiên nếu bsi cắm mỏ :grin:

1 Likes

Nghịch lý là cp nào đã chạy thì chạy rất mạnh, còn cp nào chưa chạy thì sẽ chạy chậm

Xin chào bác

Nghịch lý này giống hô múc L14 ngay đọt không? Trong khi trước đó hô sập?
Thằn Khoai dạo này ổn chứ?

Chào ngày mới ae; lựa con mạnh mà đua :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Ato mà phái sinh tăng hơn 10 điểm thì hnay khả năng là 1 ngày xanh tím của nhiều cp

Khi nào về 650 vậy ông thần?

chiều đỏ lòm 1 đống ko có gì lạ :grin:

Từ 1 thằng thua chia 12 lần đi la liếm hết topic này đến topic khác, ko hiểu gì về đầu tư mà phát biểu linh tinh. Chú ko có tuổi nc với anh

Nay bsi có tăng ko??
Anh ko để ý ck nên chiều cũg ko xem lại :grin::grin:

Chà, bô to đấy :grin:

Kiến thức của m mới là cái m kiếm đc tiền, còn trình như m có gì để nc với a chứ?

Căn bản là ko có gì để nói với chỉ báo ngược.
Chỉ lẳng lặng nghe, thấu hiểu, làm ngược lại và nhoẻn miệng cười duyên.
Chỉ báo ngược chuẩn vãi đái :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:
:grin::grin::sweat_smile::sweat_smile: