SLYFOX trở lại sẽ mang đến cho anh em một siêu phẩm đó là BSI

Xin chào bác

Nghịch lý này giống hô múc L14 ngay đọt không? Trong khi trước đó hô sập?
Thằn Khoai dạo này ổn chứ?

Chào ngày mới ae; lựa con mạnh mà đua :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Ato mà phái sinh tăng hơn 10 điểm thì hnay khả năng là 1 ngày xanh tím của nhiều cp

Khi nào về 650 vậy ông thần?

chiều đỏ lòm 1 đống ko có gì lạ :grin:

Từ 1 thằng thua chia 12 lần đi la liếm hết topic này đến topic khác, ko hiểu gì về đầu tư mà phát biểu linh tinh. Chú ko có tuổi nc với anh

Nay bsi có tăng ko??
Anh ko để ý ck nên chiều cũg ko xem lại :grin::grin:

Chà, bô to đấy :grin:

Kiến thức của m mới là cái m kiếm đc tiền, còn trình như m có gì để nc với a chứ?

Căn bản là ko có gì để nói với chỉ báo ngược.
Chỉ lẳng lặng nghe, thấu hiểu, làm ngược lại và nhoẻn miệng cười duyên.
Chỉ báo ngược chuẩn vãi đái :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:
:grin::grin::sweat_smile::sweat_smile:

Trong khi mấy chú em đang in sâu vào tâm trí về khoản lỗ 12 lần nav của anh trả cho học phí vào thị trường thì anh cũng ậm ờ, ừ, đã từng chia 12 thật :grin::grin::joy::joy:

Hàng về bán nhanh bác @Slyfox89

1 Likes

M giữ lên 32 mới bán

Ko hiểu gì về ck vẽ bậy vẽ bạ, dig thì chia 10 lần chủ tịch thì mõm mà để tên acc là thấy gà nguyên con rồi

Lục lại lịch sử, rõ ràng anh vẽ ko đẹp như em, anh chỉ kẻ 1 2 đường là ra kết quả chứ ko có màu mè :sweat_smile:
Anh tên lướt sóng dig, và đoạn này anh cầm ceo, ko cầm dig nha thằng em thợ vẽ

Để so trình với anh thì anh nghĩ là em ko cần thiết phải làm vậy em ạ.
Hơi ngu tí chứ có phải bò đâu mà cứ thích húc đầu vào đá :grin: @Slyfox89 vào xem anh vẽ này :joy::joy::joy:

Nhìn mấy hình m vẽ t thấy buồn cười, nên đi học thêm kiến thức đi đừng suốt ngày lên mạng chém gió linh tinh nữa

Học kiến thức giốg em hả :joy::joy: thôi anh chịu
Vốn anh mỏng ko học nổi bài
:point_right: đu ngay đỉnh
:point_right: Cắt ngay bẹn
:point_right: Hô ngay cổ cắm đầu
:point_right: Sút xong cổ phi mút chỉ
:grin::grin: Không học không học :slightly_smiling_face::sweat_smile::joy::joy::joy: