Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

Ở VN cứ VN30 sản xuất, bank , thép VNM…PE 12-30 là media, chiên za chúng nó chỉ lừa ae múc để nó sút lấy tiền đi mua đất, mua biệt thự, cổ phiếu đất thôi. Bởi sau 12-30 năm mới mong hòa vốn thu tiền về mua đc mớ rau. Còn đất thì 10 năm tăng 10 lần sau 20 -30 năm tăng x100-5000 lần . Cổ đất x10.000 lần
Hãy ghi nhớ điều này sẽ như bùa hộ mệnh của Thiên triều.
Công ty ck media đều phục vụ nhóm lợi ích lùa gà lùa vịt nghe nó chả ai giàu mà bán nhà nhanh lắm.
Những con sóng thần BDS thời bơm tiền nó tăng hàng trăm lần, sóng sau xô sóng trước, mỗi khi chỉnh chim lợn vang trời đất xông lên cắn xé, SJS chu kì trước cũng thế ae ko tin hãy tra lại lịch sử giao dịch. Mỗi cú chỉnh 5-6-8 cây FL sau đó lại phi tiếp phi tiếp chinh phục giá 2.5tr mỗi cổ sau chia tách. Đạt hành trình cả trăm lần
Chỉ những kẻ lì lợm nhìn xa mới giàu sang phú quý. Còn những kẻ nhát gan rụng hàng sẽ chết thảm bởi bán mất siêu cổ rồi nhìn nó phi vài chục lần ko dám mua lại, và họ sẽ nghèo bởi ôm tiền mất giá.
Phía trước là thập kỉ bơm tiền, giàu sang ở phía trước.

276 Likes

Cho lũ ngu chết đi anh

1 Likes

huhuu chỉnh đến bh thày ơi

1 Likes

Em vẫn đủ bộ 3 huyền thoại của thầy, L14, DIG, CEO không nhả một cổ nào hết ạ… Cám ơn thầy rất rất nhiều!!!

8 Likes

Mai chắc hồi lại thôi. Tin tưởng ở A7

4 Likes

chỉnh bao giờ cô đặc đc cổ đông chất ms phi đc, giờ toàn mấy bố hot hay như đài tay bấm bán chán ko

5 Likes

Mới có 2 cây sàn mà nhiều ae lo lắng quá vậy. kể cả sàn 5-6 cây mà hấp thụ hết xong phi lên x2-x3 thì ae vẫn lãi bình thường thôi . Giờ đất cát sốt xình xịch. Lên giá từng ngày, bạn bè Tôi giờ toàn thấy đi cò đất kkk

10 Likes

cứ chỉnh tiếp đi, chỉnh đến khi nào hết thằng chim bé thì phi cũng đc.

3 Likes

Ngon thì giữ lấy mà ăn, pr làm gì?

3 Likes

https://www.facebook.com/photo/?fbid=7556819164343711&set=a.475077335851298

Nay các bác ý xuất hiện đúng ngày nhỉ :v

Phải lỳ như trâu mới được, ae cứ nhảy nhót ngã vỡ mồm

2 Likes

Ủng hộ A7, đoàn quân thiên triều lên cướp hết hàng bọn lái lợn đạp đểu, quá láo!

31 Likes

Danh tướng Hàn Tín thời nhà Hán có câu : Đánh trận không dùng binh pháp mà dùng thiên thời , cổ phiếu cũng thế , thời thế thay đổi không ngừng , lúc trước thiên thời cổ sản xuất , cổ bank , cổ thép , vận tải biển , may mặc , nay thiên những ngành ấy đã tận , Thiên Thời cổ đất chớm lên cứ CEO - L14 múc ôm ngủ cũng giàu !

6 Likes

Chỉnh thế này mới sướng, cứ sàn cỡ 3-4 cây cho ae nào YSL phọt hết đi, rồi sau thấy cổ tăng lại kiểu j chả lại đua lệnh. Mai cứ sàn phát nữa rồi tuần sau xanh miên man là đâu lại vào đấy. Ae không phải xoắn

7 Likes

bài viết hay lắm. cảm ơn Thầy A7 ạ

1 Likes

Nhìn tiền mất giá, mà k xúc đất thì còn cái nịt

Theo thầy con cũng ấm lắm rồi :relaxed:

Mới sàn có 2 cây mà nhiều ông đã nhảy ngược lên. Thế thì làm sao thành nhà đầu tư đích thực được. Không có tầm nhìn và bản lĩnh tuôn đời làm kẻ lướt lát đánh T+ thôi

2 Likes

Múc DIG, múc CEO!

4 Likes

Tiếc là em đu hơi cao, làm mấy cây sàn nên kinh, em tin là bds sẽ lại vào sóng nhanh thì ngày mai, muộn thì thứ 2,

1 Likes