Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

Đuổi hết lãnh đạo Dig Ceo đưa chú 7 lên làm chủ tịch

Bác vẫn kẹp hàng hay thoát r

Nhìn thanh khoản các dòng BĐS vẫn đanh rất Hot. Ko như hàng a Quyết còi tịt hẲn vol. Đã có rất nhiều room mai bắt đầu mở mua bắt đáy. Ae mà còn đặt bán thì tự chịu thôi. Quả bóng rơi càng mạnh bật lên sẽ càng cao !

1 Likes

Còn hàng bác! đoạn này thoát làm gì, bác ko thấy vô lý à!

Tím đéo bán, xanh đéo bán, đỏ v xanh lơ mang hàng ra bán ăn l` à kkkkk. Ngu vcc

**Em mua DiG gia 33.5, rớt về 28 ko bán giữa luồng tin tức nói xấu lãnh đạo phát hành cp úp bô cổ đông. Pk có bản lĩnh đánh giá tin tức đúng sai đừng để media dắt mũi.

Từ ngày biết thầy A7, tư tưởng thầy thấm vào người từng ngày, qua mỗi trận chiến trên thị trường tài chính tự trải nghiệm thời thế, mưu hèn kế bẩn, sự ngắn hạn của số đông để tự rèn dũa bản thân. Muốn có tầm nhìn và bản lĩnh như đại bàng thì pk từ bỏ tư tưởng của thằng chộp giựt. Học thầy, đánh chứng hay tư thế con người cũng hiên ngang hơn. Bye bye thằng chộp giựt trước đây, tao với mày ko cùng tồn tại được.

Hnay em mới mở tk f247 và việc đầu tiên là gửi lời Biết ơn thầy A7, mong 1 ngày xứng đáng dc trở thành đệ tử của Thầy **

10 Likes

Ko nói là bài viết ngu nhưng đúng là tư duy chưa mở ra thật!! Nghe thầy 7 mới vỡ

Chú ơi cháu ko phản đối quan điểm của chú! Nhưng cháu nhớ hồi bố cháu mua con xe máy dream giá 38 triệu đồng là mua được 1 mảnh đất trên phố!! Bây giờ con dream đó vẫn còn chưa có hỏng nhưng bán được mấy triệu! Còn miếng đất ngày đó bây giờ giá chục tỉ rồi!! Cháu còn nhớ hồi cấp 2 mua cái áo sơ mi trắng giá 20.000! Bây giờ 200.000 mới mua được ạ! Chú bảo tiền ko mất giá mấy là thế đấy ạ!!

6 Likes

Tin tưởng thầy vì em đã trải qua sóng đất cát 2007 đến 2011. Anh em chúng em mấy hôm rồi L14,Dig,Ceo ko rơi 1 cổ nào mà còn gia tăng thêm. Kk năm tay anh thật chặt giữ tay anh thật lâu. Ăn hết chu kỳ thì thôi.

10 Likes

con cờ hó này mày đã viết láo lại còn bậy đã ngu lại còn ra chỗ đông người sủa để cho thiên hạ biết mình ngu, bố xin đính chính cái tin xàm lờ của mày như sau:

1. bơm tiền giá đất tăng đéo phải ngộ nhận gì cả, thế bên mẽo bên hongkong canada châu âu bọn dân bên đấy cũng ngộ nhận à ngộ nhận kẹc gì mà giá đất tăng phi mã, dân tranh cướp nhau mà mua, nên ở vn đồng vnđ còn yếu hơn cả ngoại tệ thì tránh thế kẹc nào đc
  2. gói tài khóa và tiền tệ là để cho rất nhiều lĩnh vực nhưng tựu chung khoản to nhất vẫn là ĐTC mà từ trước đến nay đường đi đến đâu thì điện đường trường trạm đi đến đó và dân đi lại thuận tiện và có tiện ích thì nó tự kéo về rồi đất nó cứ thế mà tăng lên hiểu chưa thằng ngu, học 10 mà hiểu đc có 1 thế m ăn cám heo đi cho đỡ phải thịt heo để nuôi mày tốn đủ đường.
  3. FDI sụt giảm chỉ là gián đoạn thôi vì covid cả thế giới đều thế nhưng vn sẽ là nhật hàn tiếp theo đc phương tây hâu thuận để làm cái cán cân với tàu và bố xin nói rằng: “FDI vào Việt Nam trong năm 2021 ước tính đạt 31,15 tỷ USD, tăng 9,2% so với cùng kỳ năm 2020; trong đó, ngành công nghiệp chế biến, chế tạo thu hút hơn 18 tỷ USD” và còn kiều hối thì sao “Lượng kiều hối năm nay tăng khoảng 10% so với năm 2020. Trong số đó, lượng kiều hối gửi qua các tổ chức tín dụng khoảng 7%, các công ty kiều hối 28%, qua bưu điện 2%.”, mày so ngu như con bò mày đi so 2021 với 2019 1 cái là trc dịch 1 cái sau dịch so thì phải so 2021 với 2020 mới thấy nó có sự tăng trưởng mạnh dù dịch dã, mà còn chưa kể tổng kim ngạch xnk gần 700 tỷ đô 1 con số mà nhiều nước còn phải thèm khát.
    Kết: tao chỉ chốt 1 câu đã đéo biết thì im cm mồm vào còn biết nhưng lại xáo lên viết linh ta linh tinh thì bố vả vỡ alo mày đấy
12 Likes

Nhanh thì 1 tuần lâu thì 1 tháng. Càng ủ DIG càng bật tăng kinh hoàng. Tâm lý bán xong vào sửa sai là rất khó, mấy thằng dám bán 100 múc lại giá 150 đâu.

Cao thủ đôi khi chỉ hơn thằng khác ở độ lì. Đi đấm nhau có những lúc đua sức thằng nào lì hơn thằng ấy ăn tất.

Nhìn DIG giá này ko có tiền múc thấy nó ngứa tay quá các ông ak.

Bán nhịp này sau vào lại không bao giờ đủ số lượng. Các ông cứ xem tôi ns có đúng k nhé.

11 Likes

anh em xả ra các thủ lĩnh ôm từ hồi 10-20 ôm vào hộ cái ko người ngoài ôm mất . rồi chỉnh đẹp đẹp xả lại cho anh em . chứ giờ sắp mất tết nếu gồng 2-3 phiên sàn nữa 🥲

Thầy ơi e tin tưởng hoàn toàn vào bds. Tiền về thằng buôn giấy, hay thằng buôn tiền cũng đều ảnh hưởng kte hết, nguyên vật liệu xây dựng sẽ bị đè giá phục vụ kiến thiết, xây dựng, tái tạo sản xuất. Duy chỉ có bds hút lạm phát. Bds và dtc vẫn dẫn dắt TT thời kì bơm tiền đúng k thầy :))))

mai rất nhiều hội nhóm phím nhau bắt giá sàn, ông nào muốn bán cứ bán.

1 Likes

Đọc reply số 206 của bài đấy rồi quay lại đây cu em

Mình đầu tư cii vì cii có nhiều màng, quan trọng nhất là bot bắc nam và nó hiện đnag là lead dtc trong nam b ạ. Nó bị quả này đúng là tai bay vạ gió. Media bơm tin thm bỏ cọc, nhưng đất ở đấy, ko bán cho ô thì tôi bán cho ng khác. Chợ có phải có mỗi mình ô đâu :)))

2 Likes

năm ngoái chả có tin tức gì đất khu tôi ở nền biệt thự 7 tỉ giờ 16-18 tỉ, biết thì tóm tắc, không biết thì …

1 Likes

bác cứng và nói quá chí lí, mong được gặp bác để hàn huyên khi ca khúc khải hoàn

1 Likes

image
SJS TRẦN CẢ NĂM ĐÂY
ANH EM ĐỪNG TIN MẤY CÁI FIBO MACD LÀM KẸC GÌ
MẤY CÁI ĐÓ MÀ ĐÚNG THÌ NHỎ LẺ GIÀU HẾT RỒI

5 Likes

sau thà im lặng còn hơn, nói ra h ai cũng biết mày ngu : )) khổ thân