Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

Húp , Xúc tiếp

4 Likes

Dự án CEO Vân Đồn hôm nay tiếp tục mở bán ngay lúc này khách Book điên cuồng

6 Likes

Quan trọng là dự án người ta đang bán, chứ k có thằng THM thì có thg Tân… nó đấu thôi. Đất đấy có phải là đất hoang méo đâu mà cho không. Nay đít bớt nặng rồi thứ 2 cất cánh thôi

1 Likes

không múc #L14 #DIG #CEO tổ tiên dưới suối vàng cũng tức thổ huyết vì có tử tôn ngu hơn lũ lợnhiểu được vì sao phải múc xúc húc ba siêu cổ trên là bạn đã bước một chân vào ngôi đền của huyền thoại

1 Likes

múc xúc húc nào.

Sắt, thép, xi măng không có đất thì xây trên núi à? Phải tìm đất mà lấy chỗ xây dựng! Các dự án mọc lên, khu công nghiệp mọc lên thì đất ở quang đó lại tăng xx lần!

Tôi đồng tình với quan điểm chủ tus

23 Likes

dân mình từ ngày được Đế Sư A7 thông não đến giờ trình độ ck của toàn dân lên cao hẳn, mặt bằng chung là cao hơn nhiều so với ngày xưa, để đến nỗi bọn nó dùng media bẩn mấy tuần nay rồi CL các kiểu a e cũng kiên trung đếch bán, để đến cuối cùng phải dùng thủ đoạn cuối cùng và đê tiện nhất là vụ THM và FLC rồi từ 2 vụ đó vin vào rồi đạp cổ bđs và đtc sàn mấy hôm nay khiến cho dân tình hoảng loạn nhưng phải nói a e ta vẫn quá kiên trung thật sự cũng đéo có ai bán ra mà thậm chí rất nhiều a e còn nhân cơ hội gom thêm vào quả thực mới thấy học trò và đệ tử của thầy A7 người nào người lấy kiên trung và có tầm nhìn theo Thầy giờ rất đông. Sau cơn mưa trời lại sáng, cái gì đã là chân lý là kỳ vọng tương lai là thiên thời thì kg gì có thể cản nổi dù là media bẩn dù là đạp sàn vớ vẩn dù CL đầy trời dù binh đao khói lửa thì cuối cùng phần thắng vẫn thuộc về a e chúng ta thôi kkkk. A E HÃY MẠNH MẼ LÊN GỒNG LÃI KHÔNG BAO GIỜ DỄ NHƯNG CHẮC CHẮN 1 ĐIỀU RẰNG CHỈ CẦN A E ĐOÀN KẾT VÀ ĐI THEO ĐẾ SƯ A7 THÌ CHÚNG TA SẼ GIÀU SANG PHÚ QUÝ.

6 Likes

cảm ơn thầy nhiều,chúc thầy sức khỏe

Khi nắm giữ L14 bạn như ngồi vào ngai vua, nắm mọi lợi thế dù bạn là nhà đầu tư hiểu biết hay là một F0 chưa biết gì về đầu tư, nắm L14 bạn có thể tiền trảm hậu tấu ra bên ngoài đánh các cổ phiếu khác mà không lo sợ sơ sẩy gì, bởi nếu có sơ sẫy, có sai lầm thì danh mục có L14 sẽ cân team hết cho bạn.

1 Likes

Cơ hội đổi đời, triệu phú USD nếu ko nắm lấy thì còn cơ hội nào nữa!

3 Likes

Năm sau LFI lên sàn, sau khi phát hành lấy vốn sẽ củng cố cho con sóng DIG Và CEO, mọi người chú ý giữ chặt hàng nhé, giữ cả tiền sau vào LFI nha kkkkk

1 Likes

bác thudao.com check ib của em nhé

bây giờ mà kg biết nắm lấy mà cứ cãi thầy A7 thì e nói nhỏ là 1 thời gian nữa bơm tiền ra lênh láng thì đúng là chỉ còn cái nịt bác ạ kkkk

3 Likes

Nhìn Thầy phúc hậu dễ thương quá ạ. Chúc thấy nhiều sức khoẻ để tụi em luôn đc dõi theo thầy ạ.

2 Likes

Đanh canh chỉnh đợt này nếu giá đủ hấp dẫn có lẽ tôi cũng cơ cấu một ít sang CII, vì sự hoảng loạn dễ sinh ra những cơ hội mà nhiều người không thấy.

2 Likes

câm mõm

Cổ Đất Tại Sao Gọi Là Cổ Vua

2 Likes

Nổ quá, đánh thì gà, giỏi võ mồm hô hào thôi