Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

Múc húc xúc

1 Likes

em cđ CEO bác ạ ^^

1 Likes

Thế hẹn bác ở đại hội cổ đông ceo nhé kkk

2 Likes

Nói về bốc thuốc đoán vĩ mô thì trên TT có ai bốc thuốc đoán vĩ mô chuẩn như A7. Thực ra cụ 7 nói thẳng nói thật bóc ra nhiều bí mật vận hành nền kte, và nguồn thu nsnn phụ thuộc nhiều vào bđs.

Việc làm giàu đôi khi nhàm chán đến mức thành quy luật, lặp đi lặp lại một cách nhàm chán.
Gia tăng tài sản, hạn chế tiêu sản.
Đừng để mất tiền
Và nhìn xa
Lần đầu tiên ở Việt Nam

• Mua cổ phiếu không cần phân tích! Múc rồi đập đầu vào tường 5 năm sau tỉnh lại thành đại gia.

Chỉ có thể là L14, DIG, CEO
Chỉ có thể là cổ đông nghe theo A7.

4 Likes

Hôm nào đi tui đi với nhé

2 Likes

ok bác nhé kkk

1 Likes

ok bác

1 Likes

Update chart mới nhất của L14 công khai trên FireAnt nhé.

Mình hỏi các chuyên gia, các ông tự vỗ ngực khoe trình cao, lập các room từ thu phí đến miễn phí…vvv và mây mây…cả cuộc đời đầu tư hay đầu cơ các ông có mơ mình lập được một phi vụ thế này không??? :sunglasses:

Đây là chart tháng, nó diễn ra trong khoảng cả mấy năm qua. Đừng có biện hộ là không mua được …rồi cả mua rồi không bán được!!!

Đầu tư hay đầu cơ, cuối cùng cũng là hiệu quả kiếm tiền. Không nắm bắt được một cơ hội tốt thế này cũng chém vừa thôi!

Nđt giờ khôn rồi, lái lợn muốn nắn dòng tiền sang bank nhưng bank ko có thiên thời thì cũng éo ai múc bank cho chúng mày xả. Tiền còn bơm như thác, tiền mất giá thì bđs còn tăng mạnh, quy luật bao năm nay ko thể khác được. Bđs mà ko tăng, ko hút hầu như toàn bộ lạm phát do tiền được in ra nhiều trong hàng hoá sản xuất ra ko tăng thì thịt tôm cua cá rau bánh trái hoa quả nó sẽ tăng phi mã, lúc đó 1 cân thịt lợn phải tiền triệu mới mua được…kkk

Nước nổi bèo nổi, BĐS chết thì các thằng khác cũng đi viện nên những cún con đừng có chim lợn BĐS nữa, như thằng khoa điên (pigbank) gì đó có cái cầu nhật tân thì thỉnh thoảng lại khoe đang cảm thấy hạnh phúc ở trên cầu khi các mã BĐS giảm, bank tăng. Đúng thằng thần kinh