Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

chấp hết Thầy ơi, diệt chim lợn

50 Likes

Cạn cung là anh em mua được, giờ giảm sàn cứ để cho giảm thôi không vội. :grin: rồi lại hồi xong lại vượt đỉnh lẽ đương nhiên

Yes. Sir
Yến tâm nắm L14, DIG, CEO kệ cụ media, chim lợn ạ

Ngon đó. Cầm chắc vào nhé.

1 Likes

Mày bán chưa cu ?

Gần chục năm nay A7 giữ cổ thần thánh ai cũng biết Cu ạ, Bớt hót đi CHIM

4 Likes

em đu đỉnh…giờ đang âm rồi

Bank nay xì cmn rồi, kéo thế éo nào được, bull đểu cái lừa nhỏ lẻ vào rồi úp bô lấy tiền mua BDS. Chim lợn giả danh A7 đăng bán CP nọ kia, ko gì chúng nó ko làm, 1 lũ đỉa đói.

7 Likes

T cũng vào 25.4 đây. Xoắn j. ???

cứ bình tĩnh bạn ơi, anh em ở đây dài hạn đồng hành, không phải xoắn, đừng nhìn bảng nữa, kệ c nó rồi lại lên, nhìn xoắn lắm đó

1 Likes

Đầu tư mà không hiểu mình mua cài gì thì suốt ngày bị media nó dọa cho cái là cứ Kim Cương CEO với DIG và L14 mang ra vứt không thương tiếc,thì cuối cùng cúng chỉ về máng Lợn thôi.Học TƯ MÃ Ý đấy khi biết gia tộc Tào Thị tranh giành quyền lực.Tư Mã Ý kiên nhẫn chờ đời và cuối cùng CƯỚP hết công sức cả đời TAO THÁO.Hiểu thời cuộc và kiên nhân sẽ có đc giầu sang cùng CEO ,L14,DIG thôi.

8 Likes

https://f247.com/t/170tr-khoa-hoc-la-co-that-khong-a/110786

Đây là tác hại của việc HỌC A7 không đến nơi đến chốn :slight_smile: Chưa bao giờ A7 bảo là đất nội đô tăng x5 x10 x100 lần cả :slight_smile:
A7 nhắc đến THẬP KỶ OTO còn ai hiểu thì sẽ thấy Thầy A7 nói quá đúng!

9 Likes

Chứng khoán là vậy mà b, nếu ngon mà giữ 1 mình thì nó cũng có tăng giá được đâu. Nên ngon là phải chia sẻ, PR nó thì giá mới tăng chứ.

Hihi bé dễ thương quá :kissing_heart:

CEO ôm chặt kệ mẹ đạp

2 Likes

Bán chán lại đua

E cũng rất bồ kết cổ đất và đóng góp 1 số quan điểm cá nhân về DIG CEO L14 như sau: 1 cp dù mạnh đến đâu cũng khó có thể tăng hàng ngày hàng tuần được. Với diễn biến hiện tại của tam đại ma thần DIG CEO L14 thì e đánh giá sẽ sớm cân bằng lại và tái tích lũy. Nhanh thì 1-2 tháng lâu thì 4-5 tháng. Vì vậy ai đánh T+ thì chưa chắc đã có ăn, tuy nhiên cầm dài tính bằng tháng thì xác suất có ăn là khá cao. Các cp có kì vọng dài hạn như cổ đất thì sẽ tái tích lũy rồi đi lên liên tục về lâu dài.

Khi Tân Hoàng Minh bỏ cuộc, nhóm Masterise đã dễ dàng huy động 22.000 tỷ đồng trái phiếu cho 1 siêu dự án cũng tại Tp. Thủ Đức ĐẤT NÓ CÓ GIÁ THẬT ĐÓ CÁC BÁC, THỦ THIÊM KO PHẢI ĐÙA ĐÂU. CHỈ CÓ ĐIỀU ÔNG “DŨNG NỔ” BIẾN THM THÀNH CON CHÁU “Masterise Group” nó vậy thôi, ae cứ nạp đạn giải ngân ko lo lắng nhiều nhé cứ thấy vùng nào rẻ nhất là sút mạnh

2 Likes

2 3 phiên nữa nó mà hồi là phi ko thấy đỉnh, cần gì đến 4-5 tháng, sập càng mạnh phi càng nhanh

13 Likes