Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

@NamLee bịa đặt khốn nạn thế thì sống cũng không thành người đâu

38 Likes

Cổ sx qua giai đoạn ngon rồi, cổ chu kỳ như thép thì đã đạt đỉnh lợi nhuận + giá quặng sắt giảm nên kỳ vọng ko còn nữa

2 Likes

người đẹp hôm nay gắt thật sự :joy: :joy:

Thương trường ko giống trong phim đâu kk

Thầy ơi em suýt bán Dig nhưng thấy bảo chỉ thằng nào chim bé mới bán.
Giờ nhờ thầy mà em gồng to cả chim vợ ko đỡ được nữa thầy a

4 Likes

Bất động sản vẫn ổn, mai các anh đặt bán sàn đi em mua luôn nhé

Thầy ơi, cho em hỏi SCR, DRH có nên giữ không ạ. Cảm ơn thầy

tứ thập cửu vừa qua ngũ thập tam đã tới hạn chế ra gió

SJS từng chấp 6 cây sàn rồi vẫn phi. Chỉnh là điều đương nhiên nhưng trong dài hạn thì trần liên tục.

Anh 7 ơi em vẫn ôm cổ đất , bám eo anh đợi anh bốc đầu kéo em đi

29 Likes

Ý đồ quá rõ luôn, ae để ý xem mấy cổ phiếu bank, phiên hm qua hm nay thanh khoản đều tăng vọt, TỰ doanh + tạo lập tận dụng cơ hội MEdia kéo người chơi sang bank để xả lượng lớn cổ phiếu đã bị kẹt ở đó lâu

1 Likes

22 Likes

So làm sao được với SJS. SJS năm đó EPS nó 30k, bookvalue hơn 100k. Nó siêu lãi và lãi thật chứ không phải đếm cua :smile:

2 Likes

Mai cầm máu chưa bác ơi

Thế sắp tới bơm tiền các dn nó giá đất xx lần ko lãi thật à??? Ck phản ánh trước tương lai. Mày đợi nó lãi khủng mua giá 2.5tr hả ???

38 Likes

Hnay em gửi con Outlander vào dig với ceo, cuối năm có 2 con Mec ko đại ka.

5 Likes

Hiện giờ THM chưa gửi văn bản cho TP HCM xin rút khỏi mua đất, do đó chưa xác định đc việc họ rút thật hay chưa. Nếu rút thì họ có thể bị ảnh hưởng nhiều khi BCA vào điều tra 1 loạt dự án ngoài Hà Nội. Họ chỉ chưa chuẩn bị đủ tiền thôi, cả 3 ông trúng giá kia cũng vậy

1 Likes

Thư gửi Lãnh đạo Nhà nước để thăm dò trước thôi