Sốc ! Đại cao thủ nhân hàng nghìn lần tk tiết lộ một bí mật kinh hoàng của TTCK 20 năm qua

mới có vài phiên sàn mà chim lợn bay ghê quá, nhìn dài ra đi lũ óc lợn

1 Likes

Cuối phiên ATC bank bị bán cho cụt đầu. Nhìn BĐS một khi đã tím thì chỉ có chất lệnh mua tím càng nhiều. Dòng tiền vào BĐS rất lớn. Mạnh nhất TT hiện tại. Mai lực lượng ae Các Room cbi tiền húc xúc múc tiếp.

Con LDG liệu có sức chống đc ko anh A7

Sàn 2 hôm chim lợn bay đầy bầu trời ! CE một cái là nặn mất tăm ! Bọn chim lợn này chết hết lứa này đến lứa khác ! Đời lúc nào cũng tỉ lệ chim lợn nhiều hơn nhà đầu tư thầy a7 oi !

1 Likes

Cổ đất thời nay = giàu sang >

Mấy con CL vào lải nhải bị chửi, khinh rẻ hơn rác rưởi mà ko biết nhục. Đã ngu, nghèo lại còn bảo thủ cố chấp. Thương cho 1 kiếp người. Haizz

Nói như ông thì đéo cần đi làm nữa, kiểu đéo gì chẳng chết có mang đi đc đâu; mà ông đang mắng nhà nước chính sách ko tốt hay sao mà nói như vậy?? Cẩn thận đi tù đó

Ông đang nguyền rủa đảng mất quyền lãnh đạo đất nước trong 50 năm đến 100 năm nữa à? Mà dám nói vật đổi sao rời?? Muốn mọt gông hả? Mà phát ngôn vậy??

Còn chym lợn là còn tăng nên ae k phải lo. Chym lợn vào hù dịa cho ae ysl ói hàng nó mới gom được hàng giá rẻ.

2 Likes

Vậy thì đi mà mua cổ Bank, Chứng, Thép ấy! Lúc ăn bằng lần thì tung hộ gọi A7 là thánh, Âm 30% thì chửi cả mả ngta lên! Thừa hiểu nhân cách

Toàn ở nhà gõ phím, méo đi thực địa khảo sát đất đai ra sao nên chả biết mẹ gì

Chuẩn đấy bác ạ, em đã từng chơi chứng khoán những năm 2006, được, sau đó thì chết vì không biết đến bí quyết này.

Chim Lợn gáy vang trời anh em ơi, đề nghị toàn quân tập hợp hiệu lực kháng chiến

Lúc CE thì không thấy chim lợn đâu, nhưng đáy thì chim lợn xuất hiện nhan nhản

A7 khuyên chân tình , nghe theo thì ấm vào thân , bố mấy con chim lợn rảnh háng … nhưng mà thiếu chúng mày thì tao lại lo hơn kkk

Lúc nào lên group thấy đại ca chửi chim lợn là biết sắp tạo đáy rồi đó anh em

1 Likes

Kiếm tiền ko có gì dễ cả ae ạ. Người nhìn nhận được thời cơ khắc giàu. Trong đời chỉ xuất hiện 1-2 lần cơ hội đổi đời. Đừng bỏ lỡ ae ạ. Cổ đất không bao giờ chết đc. Yên chí mà đầu tư . Ko lên chặt đầu e đi !

1 Likes

Còn mấy hôm nữa , đang huy động vốn múc bds đây, giờ chỉ điên là ko có tiền thôi.

E người mới mong các bác chỉ giáo. Cho e hỏi nick Sieucophieu12345 có phải là A7 ko ạ? E tưởng nick A7 là nhadautu_1970 chứ nhỉ :v

Mạo xì danh