Sốc lòi óc ! Tôi sống nửa thế kỉ chưa thấy siêu cổ phiếu nào khủng khiếp thế này

Môn này có tên gọi là tù mù thần chưởng với tuyệt chiêu đoạt mạng là đếm cua trong lỗ bác ạ :smiley:

2 Likes

Ở ttck lừa đảo này phải 200 năm,không,500 năm mới có l14 bản 2 kkk. :laughing:

4 Likes

Thêm cái ngoài lề nhưng quan trọng không kém là cổ đông L14 hơi bị chất :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Tầm này các chuyên gia vào phân tích chart L14 thì éo biết phân tích j. Chỉ toàn gậy như ý chổng ngược lên zời. Kkkkk

Chất lượng ko cụ ? :blush:

Phiên mai 17/1> múc xúc cướp - #8 bởi Vu_hung 212

Update chart mới nhất của L14 công khai trên FireAnt nhé.

Mình hỏi các chuyên gia, các ông tự vỗ ngực khoe trình cao, lập các room từ thu phí đến miễn phí…vvv và mây mây…cả cuộc đời đầu tư hay đầu cơ các ông có mơ mình lập được một phi vụ thế này không???

Nó diễn ra trong khoảng cả mấy năm qua. Đừng có biện hộ là không mua được …rồi cả mua rồi không bán được!!!

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:cơ hội ngàn năm có 1 bác ạ kkkkkk

2 Likes

Chắc chưa ông nào được ngồi lên tên lửa đâu bác. bởi chỉ có tên lửa mới phóng thẳng đứng :v:

3 Likes

Các cụ sợ L14 cao quá rồi thì Ceo là phiên bản L14 đó

2 Likes

Anh nào dồi cũng 1k tỉ hết đó.đệ tử của sư phụ sẽ siêu xe,đại gia. :laughing:

3 Likes

xin thầy nhận định về cii ạ , mong thầy trả lời ạ

Thầy ơi!
Sáng mai múc tiếp CEO được chứ ạ?

CEO Còn tăng rất nhiều. A7 ko nhận định phiên

38 Likes

Update chart mới nhất của L14 công khai trên FireAnt nhé.

Mình hỏi các chuyên gia, các ông tự vỗ ngực khoe trình cao, lập các room từ thu phí đến miễn phí…vvv và mây mây…cả cuộc đời đầu tư hay đầu cơ các ông có mơ mình lập được một phi vụ thế này không??? :sunglasses:

Nó diễn ra trong khoảng cả mấy năm qua. Đừng có biện hộ là không mua được …rồi cả mua rồi không bán được!!!

Đầu tư hay đầu cơ, cuối cùng cũng là hiệu quả kiếm tiền. Không nắm bắt được một cơ hội tốt thế này cũng chém vừa thôi!

1 Likes

Hôm nào cũng có ng hỏi câu này thế nhỉ, cứ múc đại đi rồi tắt bảng thôi

1 Likes

L14 ngoi đen linh thieng

Thầy a7 chấp hết chiên za, media, vtv, chim lợn. Em thích nhất câu “■■■ cứ sủa, đoàn người cứ đi”

1 Likes

Nghe chiên dza phân tích L14 cho vui https://youtu.be/Qt7Zwxc6qG8

1 Likes

Chắc muồn đời anh ạ!!!

1 Likes