Sốc lòi óc ! Từ một nhóm nhỏ vốn bé tẹo 300tr- hơn 1 tỷ đội A7 đã có 4 Đại gia trăm tỷ + 40 triệu phú đô la. Tương lai nghìn tỷ rất gần

Quan điểm của A7 rất đơn giản. Khi các ae đệ tử mọi miền toàn trăm tỷ nghìn tỷ, triệu đô… Thì A7 ko nghèo đc. Xây nền tảng của sự vĩ đại

28 Likes

sjs còn tiềm năng không a A7. cảm ơn anh

Chu kì này SJS thường , vì đất ko còn nhiều. Nhưng cổ có đất đều có dư địa tăng.
L14 là phiên bản SJS 2007 phi 2.500.000 đấy.
L14 y hệt

9 Likes

Cổ đất to 2007 phi 2.500.000

5 Likes

E cảm ơn anh A7 nhiều ạ E học được ở Anh nhiều kiến thức bổ ích làm thay đổi tư duy, nhận thức của e và người thân gđ e. E cũng rất trân trọng về cái TÂM của anh là cho đi, chia sẻ KT để mọi người cùng tốt lên. E không học cái chửi nhau đâu nhé.

4 Likes

L14 đang đi rất vững… LFI chào sàn chỉ là vấn đề thời gian.

1 Likes

Khí chất hào sảng

L14 cứ chỉnh tích lũy vài bữa lại nhảy 1 sóng to. Năm nào cũng 200-400%

9 Likes
6 Likes

Sau khi đọc xong quyển “nhà đầu tư 1970”, tôi đi lùng sục mọi ngõ ngách tìm A7 để chém nhưng thất bại.

Một hôm gặp ông đệ A7, ổng hỏi: sao mày đòi chém A7?

Tôi: sách gì mà có mỗi 1 cuốn đọc k đã ghiền, chém ổng để lần sau ổng viết chục quyển mà đọc cho sướng.

(Chuyện tiếu lâm).

5 Likes

mười mấy năm chinh chiến, sờ nắn từng mã, ăn ngủ cùng thị trường mới viết được 1 quyển. Mấy chục quyển e là khó bạn à. Trừ phi tách 1 quyển đó thành nhiều quyển :D.

2 Likes

Sách gối đầu giường, 1 quyển là đủ!

1 Likes

Bác có tư duy và tầm nhìn thật tuyệt vời

1 Likes

Anh bảy xem tham gia shark tank việt nam đi

1 Likes

Anh chém bụi thôi

3 Likes

Cổ đất đi ngang lâu phết anh nhỉ.

1 Likes

cuốn đấy nhà sách có bán k ban, hay phải đặt trên mạng. tks

Cụ search youtube có sách âm thanh đấy. Trên mạng cũng có bản pdf luôn, chịu khó tìm là ra ^^

Ok cụ, mình có bản PDF r, muốn mua sách để đi đâu cũng lôi ra đọc dc cụ ah

1 Likes

Bác a7 hay mà , kimhoababa đọc mấy topic thấy hay kiểu tiểu nhân ném đá giấu tay và đồng bóng . Chê hàng lởm nhưng suốt ngày hô hàng quyết còi . Bà này trước phím hàng toàn lỗ sau nhục quá chuyển làm topic VN-Index lên ngàn nhưng kiểu phán nước đôi. Không lên thì xuống , không xuống thì lên .

Sau lại có 1 đống nick ảo vào của bà ta vào chọc 1 loạt các nick cao thủ. Từ hồi biết nên mình tẩy chay luôn

2 Likes