Sốc lòi óc ! Từ một nhóm nhỏ vốn bé tẹo 300tr- hơn 1 tỷ đội A7 đã có 4 Đại gia trăm tỷ + 40 triệu phú đô la. Tương lai nghìn tỷ rất gần

Bao năm qua A7 cô đơn độc cô cầu bại, bị ăn chửi , bị khóa nick các diễn đàn, bị các nhóm lợi ích đeo bám cắn sủa ngày đêm . đủ các loại trò hèn hạ như rip nick face . Như con DHA f.31.9 khóa cả trăm nick của A7 vì bị đánh thua tan tác, Kimhoababa thua 10 năm ko nuốt nổi nỗi đau. Họ ko đấu lại đc A7, cứ đấu là họ vài bữa lại chết.
Hồn ma bại trận đeo bám theo năm tháng , họ chửi A7 lùa gà, lừa đảo…thậm chí lôi cả gia đình vk con ra để rủa, bôi nhọ. Nhưng sức ảnh hưởng A7 ngày một lan tỏa, bởi hầu hết những ae bạn bè, những đệ tử ở gần A7 đều giàu nhanh chóng bất ngờ. Từ những ae 10 năm chỉ biết thua lỗ mất đến 90% tài sản , tưởng đã ngã quỵ , gặp A7 họ lại đứng lên chiến thắng oanh liệt gỡ lại gấp 10. Rồi những ae nghèo vốn liếng chỉ hơn chục triệu đã chạm mức ngót 1 triệu đô…
Hàng trăm nhận định vĩ mô, vi mô của A7 đều đi trước xã hội, khi nhận định thì chưa có gì xảy ra , nhưng cứ sau một thời gian nhìn lại đều chính xác kinh hoàng như cỗ máy thời gian.

63 Likes

Phải nói kimhoababa đánh chứng khoán kém lắm mình xem mấy pic của bà ấy rồi…muh ■■■■ tôn vinh chủ yếu vì làm việc thiện nguyện nhiều.

2 Likes

:heart_eyes_cat: :+1:

Đọc cuốn NDT1970, tư duy thay đổi hẳn. Trân trọng cảm ơn A7.

4 Likes

Cuốn sách đó đã và đang tạo ra rất nhiều đại gia

15 Likes

Đến giờ độ lan toả của A7 quá lớn rồi, ai cũng công nhận tầm nhìn A7. Hi vọng LFI sẽ giúp A7 vươn tầm, lưu danh sử sách.

3 Likes

Vì A7 có tầm nhìn sâu rộng hơn đa số và lại không ngại chia sẻ tầm nhìn đó cho mọi người và nhiều người lại không hiểu A7 nữa, nên thành ra A7 bị ghét, bị bảo là úp bô, lùa gà. Rộng mở tâm trí để đón nhận và hiểu tầm nhìn của A7 thì sẽ giàu sang xD. Những kinh nghiệm A7 chia sẻ đều rất gần gũi, đơn giản và không khó hiểu

Mà fb của anh Tuấn bị khoá ạ? Em vừa mới đọc tin nhắn của anh lúc chiều về vặt lông cừu thì đến tối định reply cho anh thì không được T.T

1 Likes

Cảm ơn sách của A7, A7 cho em xin vào room học hỏi với ạ, em nhắn tin fb không thấy A7 trả lời, em cảm ơn A7

Anh vạch trần bản chất của nền kinh tế

3 Likes

Em có một ông anh, chiên chứng cũng gần 10 năm, và đã từng sập hầm đến độ không dám nhìn bảng điện. Nhưng sau khi gửi cuốn sách cho ổng, cảm giác như hồi sinh một cái cây khô héo.

5 Likes

2 tháng nữa dứt hết nợ, sẽ quay lại sàn . kaka

A7 có rất nhièu đệ tử thần thánh sau này ttck sẽ lưu danh

6 Likes

A7 tạo nhiều nick như vậy. Tư tưởng của A7 chỉ mang lại lợi ích cho đệ tử và những ng lĩnh hội được, nên sẽ vẫn bị ghét. Sao ko rộng mở zoom đào tạo lớp kế cận? Vài năm nữa là A7 có đại gia nghìn tỷ.

1 Likes

Rất nhiều người đã đứng dậy một cách anh hùng em ạ !

11 Likes

Rất nhièu đệ tử A7 có thể vượt tốc độ Buffett thời trẻ

6 Likes

Shark Tuấn.

2 Likes

E đọc mãi không thấy chán A7 ạ.

2 Likes

cảm ơn anh A7 , ước gì anh còn dạy học thì em đi theo học ngay ah ! em ở SG :frowning:

1 Likes

Trước e cũng hay ngó A7 chém nhau trên F. 319. Mới đầu thấy bác ấy ngôn từ có phần không mấy thiện cảm. Nhưng sau hiểu được bác ấy chỉ khẩu xà chứ không có ác ý. Có bí kíp không giữ mà chia sẻ cho mọi người. Đó là phong thái 1 người hào sảng

6 Likes

cái học dc đầu tiên của a7 là sự cho đi chứ k phải kiến thức, thử hỏi ng nắm trong tay bí kíp kiếm dc trăm tỉ lại vẫn luôn sẵn sàng chia sẻ cho mọi ng thật là quá hào sảng, vĩ đại

4 Likes