Sốc lòi óc ! Xem thiên văn thấy mình tương lai lọt top giàu nhất VN thì phải làm sao?

10 năm qua A7 đã x tk bằng tốc độ của ánh sáng.
10 năm tới chỉ cần tốc độ 20% là đủ leo lên những ngôi cao nhất.
Sáng nay lên Việt trì họp. 1 tiếng đồng hồ qua đc 3 cái đèn xanh đỏ Lê trọng tấn và thoát đc bằng lối đi tắt lên đại lộ thăng long. Nếu ko đi tắt chắc 2 tiếng .Giao thông tệ hại thế mà nhà nhà đua sắm oto thì vài năm nữa đi thế nào ??
Chiều về trời nắng đẹp nhưng ngồi trên xe ngửa cổ lên nhìn Thiên văn, bầu trời u ám đặc quánh một màu bụi mịn, nó đặc đến mức khủng khiếp, trong khi trời ở phía ngoại thành thì trong xanh lắm. Trong bụng thầm nghĩ mình sắp siêu giàu thật rồi. Mình đã đi đúng hướng và đi trước xã hội quá xa, điều mà ko nhiều người nhìn ra đc. Có lẽ khi cả xã hội nhìn ra thì cơ hội lại đã hết. Ngẫm câu " Thế giới tương lai thuộc những kẻ có tầm nhìn hôm nay " nó rất đúng.
DN nào nhiều đất ven, ngoại ô, trong lành… Sẽ có một thập kỉ cân tiền , chở container. Sắm du thuyền
Những gì A7 nói nó cứ lần lượt hiện ra rõ hơn, và những kẻ tin ở A7 họ đều lần lượt lên đại gia.

272 Likes

Him lam hết đợt này là chỉ có đu trần

2 Likes

Himlam bán bh mới xong a7 , ko có đội nào thoả thuận ạ ? Nay phiên phục hồi mỗi mình em ý đỏ làm bđs đi viện theo cuối phiên atc mới kéo

A7 xem bao giờ thì đội HimLam ngừng xả ạ , nó tag lệnh 10k 20k đều quá

3 Likes

Xả hết tăng 500% như HDC anh Chính xả

59 Likes

A7 siêu đỉnh

3 Likes

Bình thường HL k xả thì cuối phiên chiều DIG phải tím rồi

5 Likes

Rất quân tử và đẳng cấp. Phục anh

1 Likes

Lò xo nén chặt. HL hết bán thì đạn cũng lên nòng. To the moon thôi.

3 Likes

Nhìn bức ảnh này để biết tương lai DIG Long Tân !

.

hình ảnh

16 Likes

Sáng nay em bị tắc 1h đồng hồ đi được 6km. Trong đầu đã nghĩ ngay đến việc bỏ HN về quê (cách HN 30km) xây nhà để ở. Quá đáng sợ đặc sản HN

6 Likes

Ôi nam minh phương ôi thanh thủy L14 bán cho đại gia thôi tiền đâu cho hết

4 Likes

Oh yeah tuyệt vời ông mặt dời :smiley:

Tầm nhìn vũ trụ. Kính phục

yêu thầy :))

Tầm nhìn của thầy thật tuyệt vời, không khi hà nội khói bụi quá ôi nhiễm rồi!

Bám càng A7 lên nghìn tỷ thôi!

1 Likes

Đi làm cảm giác sợ không khí nội đô HN

1 Likes

Thầy ơi CEO có tin sắp có game tăng vốn ạ

Trận này có chết cũng phải đánh.
Đánh xong nếu thua thì đóng khố ra gầm cầu ở cũng cam lòng.Kkkk

3 Likes