Sốc lòi óc ! Xem thiên văn thấy mình tương lai lọt top giàu nhất VN thì phải làm sao?

L14 ko mua theo giá trị TS. THị giá của nó phản ánh TS vô hình là tư duy A7 và có thày ở đó. Nếu ko có A7 ở đó đảm bảo L14 về 6x còn đắt trong giai đoạn này. He he

à ừ ok. Mà bọn chim lợn nhảy ra nhảy dô không biết đâu

2 Likes

:laughing: :laughing:

Sjs 2.5tr/cổ thời điểm nào đó b?

Mở chart ra, vuốt hết cỡ về bên trái và đừng hết hồn nhé. Cả con FPT ngày xưa nếu nhớ ko nhầm cũng gấp mấy lần giá hiện tại… :scream:

Em full dig tiền thật, để đó mấy năm sau

Vag e mới vào thôi nên ko có biết

Hỏi các cao thủ hồi đó rồi biết, ai cũng tiếc cả thôi kk
hình ảnh

1 Likes

Sao nó lại có thể tụt sâu thế dc nhi

Rất thấm và tin nó là sự thật.

Làm gì tụt ? Phải nhìn vốn hoá của nó. Nó chia tách hàng bao nhiêu lần rồi. Ngày xưa HDG vốn hoá 15 tỷ mới lên sàn OTC. Giờ vốn hoá sấp sỉ 13k tỷ. Hỏi tăng bao nhiêu lần ?

Tự tra cứu, tìm hiểu đi em. Đừng lười ăn sẵn như thế

2 Likes

FPT ngày đó 600k. Nhiều người thậm chí còn vay lãi ngày, bốc họ để cướp hàng vùng giá đỉnh

2 Likes

Con này ngu lắm,fo mới gia nhập,đu ceo 7x lên chửi nhặng như chí phèo,cái cơ bản còn ko biết thì đầu tư cái gì,cũng là loại lướt sóng ăn line thôi

1 Likes

Bác nên nói rỏ người ta ngu cái gì

1 Likes

Cũng là loại ăn line sáng nhổ chiều liếm thôi,cắt lỗ xong vào chim lợn,bọn lướt nó ngu 1 cái là chỉ nhìn vào thị giá mà ko nhìn vào vốn hoá thì ko biết nó tăng bao nhiêu lần,nên bọn ngu hay chửi là lùa gà

1 Likes

Ngồi xem tiếp đi Thầy , ngủ làm éo j nữa

Kẻ nhìn trước tương lai là kẻ chiến thắng cuối cùng mà chiến thắng vang dội

2 Likes

duy nhất A7 dậy đọc tương lai.

3 Likes

A7 luôn hảo sảng. Các ae theo A7 đã lên triệu phú trăm tỷ ngàn tỷ cả rồi. Điều đó đã chứng minh A7 đúng.

2 Likes