Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

có thay chữ x nhé cụ

IDC thì sao vậy thầy A7 ạ?

Up

1 Likes

THƯƠNG !
A7 thương những kẻ ko có tầm nhìn nên ôm mớ tiền mất giá theo năm tháng, chúng ko đủ kiến thức để phòng thủ giữ tài sản. A7 ôm L14 7 năm tăng vài trăm lần nên vui vẻ ôm thêm 7 năm nữa hay hơn nữa cũng chả sao.
Đừng nhìn phiên mà hãy nhìn trend dài hạn tiền sẽ mất giá thảm so DIG, CEO 400-500% mỗi năm và có thể nhiều năm liên tiếp.
Thương thay. Nhiều thằng ngu khi nhận ra thì đã bốc mả cmnr
Ố á ớ

43 Likes

Đúng là xích thố chọn anh hùng, thầy nói quá chuẩn.

1 Likes

CEO múc xúc húc !

Mới mua,thêm 20.000 CEO . cứ giảm 10% lại mua tiếp .

3 Likes

Mua 69 không biết khi nào vào bờ đây :frowning: hic

2 Likes

CEO hôm nay ngày cuối cùng tây chốt nav cuối năm và nghỉ lế, tuần sau chắc ko có hàng mà cướp

3 Likes

Mình tưởng hết 30/12 mà bạn sao lại hôm nay nhỉ

Con CEO này giá nóng quá quá rồi. Trong khi đó SCR quỹ đất còn khủng hơn. Giá chỉ có 2x. Anh em nên suy nghĩ

SCR toàn chung cư có vẹo éo gì so CEO

30 Likes

bán chán lại đua trần rồi , thiên thời cản thế *** nào được , hoàng thượng vạn tuế

cướp

đỏ không mua xanh lấy gì mà bán.

56 là đáy của CEO, chia buồn vs a em nào rớt hàng nhé

32 Likes

Ceo có: + 358ha đất Vân đồn, dự tính có khoảng 7000 căn shophouse, shoptel, villa. Giá tb 8-10 tỷ/căn. Dự tính doanh thu 56-70k tỷ. Chưa kể chung cư, khách sạn. Tổng cỡ 3 tỷ đô. + 163ha đất phú quốc. Tầm 2.500-3000 căn shophouse, villa. Giá tb 10 tỷ/căn. Dự tính doanh thu 25-30k tỷ. Ước tính 1,2 tỷ đô + 20ha đất mê linh. <=> tính ra vốn hoá dự 4,5-5tỷ đô. Slcp hiện 258tr cp => giá tầm 400-450k/cp là khiêm tốn. CEO giá này đúng là đang sale

5 Likes

em vợt được 1 ít 56.3 thế là bắt đc đáy rồi à bác =))) hi vọng tết này no ấm

2 Likes

Sáng giờ ngồi mua gia tăng hơi mệt hehe