Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

Gì vậy cụ, thông tin cụ phát ngôn phải chuẩn chứ, không thì ae đánh giá

chiều nay VNI còn điều chỉnh cơ =)) đã hết phiên đâu mà nghĩ là đáy hả bác :))

Mua thỏa thuận CEO từ bọn PYN đi thầy ơi, nó bán ng.u vđ đều bán ép giá xuống

hình ảnh

2 Likes

Hi vọng thầy sẽ đưa CEO lên 3 con số trong đầu năm 2022

Chốt lời thì mua LCM có 49ha mỏ vàng 9,6 tấn trị giá 16k tỷ đã hoàn thành xây dựng cơ bản để đưa vào khai thác
Mỏ vàng cũng là bds, LCM vốn chủ 24 triệu cp mà sở hữu mỏ vàng 16k tỷ quá khủng khiếp, tay to đang mua vào, nhớ đua trần lúc 1h chiều sẽ mua được

1 Likes

tại bác hiểu sai đấy chứ, A7 bảo SCR chơi được, chứ đã bao giờ so với CEO đâu, CEO nó là cái tầm khác so sao được

hqua em ôm ít sàn, nay ngỡ là bắt thêm được đáy, mà bác nói dư này làm em chán hẳn

nhiều tiền dữ thấy con nào cũng gia tăng liên tục ;))

1 Likes

Con chim lợn biến chỗ khác đi

Đúng vậy, mua SCR thì mua LCM rẻ hơn, LCM có 49ha mỏ vàng trị giá 16k tỷ đồng đã báo cáo hoàn thành xây dựng cơ bản
LCM sẽ lên 2x trong tháng 1

1 Likes

Thầy A7 đánh giá như nào khi tin Tổng Công ty bán gần 1 triệu L14 ạ. Mỗi phiên giao dịch hơn trăm cổ mà bán 1 triệu cổ thì giá L14 có giảm sâu ko thầy

Tây ngừng bán CEO rồi, chiều tím

1 Likes

Đã xác định hold to die thì tím hay ko quan trọng gì, chỉ cần căn sàn nhảy vô thêm thôi chứ.

1 Likes

trong 2 ngày 30-31/12 các tổ chức, các quỹ NN sẽ đẩy chỉ số VN30 để làm đẹp BC năm và nhận thưởng

LCM tây bán cứ bán, tím cứ tím
Thông tin LCM hoàn thành xây dựng cơ bản mỏ khai thác vàng trong báo cáo tài chính, chắc bọn Tây không biết đọc tiếng Việt nên mấy hôm bán ra, trong khi tay to nội mua vào, chiều nhớ đua trần lúc 1h

Quan tâm quái cái chỉ số,dành xem cổ mình năm tăng sao,cổ tức sao đi. :laughing:

SCR đòi so với CEO. Cùy

Về room LCM hô đi bác. Vô đây lấy fame r để lùa à.

2 Likes

Em lên trung thủ rồi, đang phấn đấu lên cao thủ nên hoạt động tích cực hihi

1 Likes